Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jan 19, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vipo vitano vimepimwa na vina hati miliki. Kila kimoja kina ukubwa wa mita za mraba 1200. Bei 12mil kwa kimoja.
    Huduma ya umeme ipo karibu. Viwanja vipo umbali wa kilomita 12 kutoka feri. Karibu kununua kabla ya daraja halijakamilika. Mawasiliano.0717114409
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitomai hivi vimepimwa katika mradi wa serikali au mtu kapima kibinafsi?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ntakuja kuviona,nashuka wapi nikja?
     
  4. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitomai uko wapi? Nasubiri jibu la swali langu hapo juu.
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kitomai,

    Ebwana nakupigia simu kuhusu hivyo vya gezaulole, umeme uko umbali gani.
     
  6. afrolife

    afrolife Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    usidanganye watu, huduma ya umeme ipo karibu?? ni umbali gani kutoka geza juu mpaka huko kwenye viwanja vya manispaa??
     
Loading...