Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa DODOMA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kaka Sam, Jun 20, 2012.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni viwanja vizuri sana viko barabarani karibu na st.gasper(viko vinne) na pia ukitaka mashamba kuanzia ekari moja dodoma maeneo ya nzuguni.. we ni PM.

    Pia tunazo nyumba za kupangisha dodoma area c, d, e na maeneo ya mjini... ukitaka frem ya biashara pia unapata bei sawa na buree...

    KUMBUKA: DODOMA is a fast growing city in Tanzania so jipange ukichelewa utakuja juta..

    kwa mawasiliano ni PM
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi Dodoma ni CITY?
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka kiwanja au unataka kujua kama dodoma ni CITY?:focus: Bei ni pouwa wenzio wanachangamkia we unauliza maswali nje ya topic!
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    povu mudomoni
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    we ni Dhaifu
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama JK
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nataka kiwanja
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tuwekee bei tafadhali.
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee mko wengi mnaotafuta umaarufu..! anyway sisi hatuwajariiiiiii................. naendelea na matangazo, kama hamtaki mfee...... TANGAZO........TAGAZO.............TANGAZO

    VIWANJA BEI poa dodoma... kuona bure, tunakupeleka mpaka kilipo! watu wamefika wengi na tumewaidia wamejenga majumba yao na sehem za biashara...! KARIBUNI SANA BANDUGU
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ntarudi kuna mtu nilikua namtafuta!
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Povu mdomoni
     
Loading...