Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa bunju vimepimwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by gugumaji, Oct 28, 2012.

  1. gugumaji

    gugumaji Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viko vitatu size yake ni 4339sqm cha pili ni 2374sqm na kingine ni 2723sqm..Viko barabarani maeneo ya wazohill unaweza kuwasiliana N PM
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu heading inasema bunju, content inasema wazo hill, fafanua kidogo.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wazo Hill tena huko ndo hakufai hata kama vingekuwa vimepimwa na mpima ramani wa Tanzania
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    tangazo limekaa kitapeli sana funguka vizuri ili watu wakuelewe na kukuamini basi?? Kwanza umeanza kuboronga heading na habari vinatofautiana pili tangazo halija jitoshereza liongezee nyama basi??naona umekimbilia kuandika namba zako za sim?? Vitu kama bei ni muhim ?? Ama unataka tuamini kwamba wew ndio wale wale madalali njaa ??/matapeli??
     
  5. gugumaji

    gugumaji Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni goba kumradhi ndugu wanajamvi
     
  6. gugumaji

    gugumaji Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei ya kiwanja inaanzia milioni 40 Ila kuna maelewano
     
  7. gugumaji

    gugumaji Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makosa ya kichapaji Katika heading ni kweli Ila Viwanja viko goba sio bunju jamani na bei vinaanzia million 40 tena viko barabarani njia ya kwenda wazo
     
Loading...