Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa - Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kitalolo, Oct 14, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Viwanja vilivyokwishapimwa,viko sita, unapatiwa na hati sqm 914, 935, 953, 969, 986 na 1643.
    Viko moshono zamani olkeriani. Mashariki mwa njiro, bei sh 28,000/= kwa sqm.
    Mawasiliano pm au email kitalolo@gmail.com.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Fcuk you
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahahahahaha,,,,, nmeipenda hii
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Makubwa! Na wewe ulikosa kiwanja kama mimi eh?
     
  5. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du!!!!!
    kuna kipindi mamlaka fulan ilikuwa inauza viwanja kwa shs 850/square M. kweli mkuu kwa sie walala hoi tutaweza miliki kiwanja?, kati ya hivyo cha bei rahis ni zaidi ya mill. 25, mie kwa mwezi natengeneza lak 2.5
    mwaka 250,000 X12 = 3,000,000.

    mil 25/3,000,000 = 8.5 yrs
    hapa natakiwa kipato changu chote nikupe hata Valuuu nisiguse!!

    unaumwaa nn!!!!!
     
  6. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,454
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    hii nimei LIKE
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Viwanja Vya Arusha vinavipita bei vya DSM?? Imbombo ngafu,sqm ni 28,000/=??????? Duuuuuuuuuu mpigie Riz1 atanunua kwa bei hyo
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ulanguzi ulichukiwa sana na mwalimu
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    King Kong III land value ya arusha iko juu kutokana na demand kuwa juu among other factors na wengi wa buyers ni watu wenye pesa zao including wafanya biashara wakubwa na wanasiasa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nisaidie kuwajuza wangejua thamani ya ardhi hapa arusha ikifwatiwa na nyumba za kupanga

    n atangazo hili ni kwa watu wenye hela zao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    haya kingine cha ukweli Arusha hichi hapa .

    eneo - burka kusini block a
    urefu - hatua 50
    upana- hatua 21
    limepimwa na lina hati.

    bei 37m
    mazungumzo yapo usiogope

     
Loading...