Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinapatikana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAGL, Nov 13, 2010.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa wale mnaotaka viwanja kwa bei rahisi msisite kunipigia simu hapa 0786 046484. Viwanja vinapatikana eneo la vikawe mbele ya bunju maeneo ya tegeta.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu GAGL, sema bei ya viwanja ni Tsh ngapi au dola ngapi? harafu ukubwa wa kiwanja ay kwa lugha nyingine specifications ni mhimu sana.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Mbele ya Bunju si Mapinga?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    bunju ni bunju na tegeta ni tegeta!hapo unatuchanganya.vimepimwa?ukubwa?bei?plz
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bei ndio kitu muhimu zaidi.
    Mfano ekari moja sh.400,000/- n.k
    Tupe bei GAGL.
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Jibu hoja za wadau,ukianzisha hoja usicheze mbali na jukwaa. Ona sasa watu wanataka majibu wewe uko kizani.
     
  7. G

    GAGL Senior Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sikuweza kutoa jibu kwa wakati ili nipate muda wa kupata uhakika. Nimejibu kwenye post mpya hapo juu, imeandikwa Viwanja Comfirmed.
     
Loading...