Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinapatikana kibaha mailimoja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TRACE, May 21, 2012.

  1. TRACE

    TRACE Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habari za asubuhi wana JF.Napenda kuwatangazia kuwa nauza viwanja ila dalali hatakiwi.Viko viwanja nane tu vimebaki vina ukubwa wa mita 15x15 kwa bei ya TShs.1,500,000/=

    Kilometa 4.5 toka Mizani ya Kibaha upande wa kulia kama unatokea mjini.Barabara inafika mpaka kwenye viwanja,umeme na maji vipo karibu na kufika site.Naomba kwa wale watakaohitaji au kutaka kujua zaidi wanipigie kwa namba 0716 322169.
     
  2. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    khaaaa 15x15m? ongezaa size uongeze bei hivyo ni vidogo sana!
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ahh 15 x 15, vidogo sana bana, ni bora uongeze halafu uongeze bei we vipi bana!! sasa si kama kuna....... ukubwa wa sebule yangu mkuu?
     
  4. TRACE

    TRACE Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba Mama Joe na Kiresua mniambie mnataka vya ukubwa gani kwani naweza ku customize ilihali mteja ana hela inayolingana na ukubwa kwani 15x1 ni sawa na 100,000/=
     
Loading...