Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Ubungo External vinauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtanzania haswa, May 9, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF.....

    Wakuu habari za majukumu ya taifa hili letu....

    kuna viwanja vitatu vyenye ukubwa wa kuanzia mita za mraba 1000 ila hazifiki 2000m2 ...vipo karibu na jeshi (Ubungo External) na kila mita 1 ya mraba ni shilingi za kitanzania 8500, vipo kwenye hatua ya upimaji hivyo kwa yeyote anayehitaji tafadhali tuwasiliane kwa namba 0713 348165...for visit

    ni hayo tu
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Dar Mna bahati sana. Huku Arusha 20Mx15M = 300 S.M unaweza ambiwa 10 million. Mshindwe wenyewe kujenga
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wakihamisha jeshi ntakuwa interested ...sana sijasahau ya Mbagala na G'mboto...
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu na jeshi..??? punguza bei..? mabomu yakilipuka je..?
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Salaam,

    Unaingilia wapi kufika, unaingilia external au River Side?
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    wel noted
     
  7. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu toa maelezo ya kutosha, unaingilia wapi na kuna umbali gani toka Mandela Road.
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bei hiyo ni reasonable kabisa tena ya chini kwa kiwanja cha mjini jamani.
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kibada ni 15m, Ukubwa 30m kwa 20m - Wizara ya Ardhi watatuua, yaani wamegoma kupima viwanja Dar ili wauze vya kwao kwanza. Kweli kufa kufaana. huna hela jenga hovyo then waje kubomoa.
     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiwa unatoka mabibo hostel unakata upande wa kulia external...umbali wa kilomita kama 2.5 tokea mandela road
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    for more info and visit you can contact me
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu ardhi haijafika thamani hiyo, - Nawashauri watu watoke nje ya mji lets say 40km off town, unapapta eneo kubwaa unalipimisha na unakaa kwa amani. Watu wanjanja hawakai wamebanana mjini kutafuta nini?

    Hizo 15m unapata heka moja na unafanya survey na change inabaki - weka solar na maji - baaada ya miaka 5 tu utapata majirani.

    Njooni Kimbiji mjiunge na mimi.
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    mimi huwa sielewi hivyo vipimo jamani........ Ndio heka ngapi hiyo????
     
  14. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu ELNINO....

    Thamani ya ardhi inapungua kadri unapotoka nje ya mji....ndio mana oysterbay sasa huwezi pata kiwanja bila kuwa na at least USD 1million....

    hii ni kwa wale wanaopenda kukaa karibu na mjini na wanaojua dhamani ya ardhi na umuhimu wake, sio lazima ununue na ujenge nyumba ya kukaa wewe unaweza nunua na kujenga jengo la biashara pia...
     
  15. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    heka (Acre) moja ni sawa na mita za mraba 4047....hivyo nita za mraba 1000 ni sawa na 50m x 20m = 100m2..

    karibu
     
  16. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kimbiji hamna umeme wewe unatumia nini?
    kama solar how much did it cost

    nina kijisehemu kwenye junction ya kwenda mbutu
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180

    hii kambi haina mabomu? :focus: mkuu 2.5km kutoka mandela road!! imekuwaje hivyo viwanja viko wazi mpaka sasa?
     
  18. e

    emrema JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heka (Acre) moja ni sawa na mita za mraba 4047....hivyo nita za mraba 1000 ni sawa na 50m x 20m = 100m2..

    JESUS HESABU HIYO.
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Tatizo la hawa jamaa ni umajununi wao, mwaka juzi walifunga njia/barabara inayopita kwao kuelekea kisukulu kupitia maji chumvi kisa mjeshi kaibiwa kuku, baadae wakafungua, halafu wakafunga tena kwa sababu ndugu wa mwanajeshi kagongwa. Siku moja ulipita mkong`oto eneo lote lile kwa vijana kwa sababu mjeshi kapoteza buti. Kuwa makini,ila viwanja vya mitaa ile ni vizuri. Shida ni hao wajuba.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa hali hii inabidi mkuu apunguze bei maana kulipa hela nyingi huku ukijua iko siku utatandikwa viboko kisa mtu kapoteza mbuti wake kwenye ulevi
     
Loading...