Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viwanja nilivyonavyo leo-gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Sep 4, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni vocha kama zinavyojieleza
     

    Attached Files:

  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaviuza kwa bei iliyoandikwa kwa kalamu au?
     
  3. m

    mama cha Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes ile iliyoandikwa kwa wino inakuwa deposited kwenye account ya manispaa na ile iliyoaandikwa kwa peni owner ni ya mwenye shamba na milioni moja ya udalali
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nji ya wajanjawajanja hii........yaani dalali anakula 1,000,000 irrespective of plot size!....kiwanja kimenunuliwa Agosti 27 kwa milioni 1.5 leo kinauzawa 16m!
     
  5. m

    mama cha Senior Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari-ni-safari hujui usemacho kaa kimya.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    PCCB wanafanya kazi gani?namna hii mfumuko wa bei tutaudhibiti kweli?
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Yaani kila baada ya mwezi kiwanja kinapanda bei kwa 11mil zaidi?-wewe lazima ulikwepa hesabu shule ya msingi.

    Kwa nini usisubiri baada ya mwaka unaweza kukiuza kwa 120mil??!!!!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapa ndiyo ujue kuwa elimu ya Tanzania ina mushkeli...kila baada ya mwezi viwanja vyake vinapanda thamani kwa 11ml, piga hesabu baada ya mwaka vitakuwa na thamani gani.

    huyu ni mlevi wa mwaka.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kivipi? Mbona kila kitu kiko wazi?
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hii nchi haina mwenyewe!
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hivi ndio viwanja ambavyo hawa wapimaji/maafisa ardhi na maofisa wa Manispaa wanajigawia kwa majina bandia halafu wanaviuza!! Nchi hii sasa haina serikali ni vurugu kila sehemu na kibaya zaidi sasa mapolisi wanatumiwa kuua raia!!!
     
  12. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu, huu mtego umenasa mpaka serikali yetu.
    Wanakukodisha kiwanja kwa bei ya kuuza...
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Kaka,
    Hayo maeneo hayatokaa yawe na maendeleo mapema maana yataendelea kubaki Mapori wakati hawa mafisadi wanasubiri bei zipande!!

    Huu ni uhuni ambao tunatakiwa kuupinga kwa nguvu kubwa!!

    Kama hawako tayari kujenga now wajinyang'anye. Hii nchi inahitaji mtu mwenye uthubutu wa hali ya juu kuiendesha!!
     
  14. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hali hii squatters the likes of manzese zitazidi kuupamba mji wetu
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba na bei ya jana, au vya jana vimesha chukuliwa?
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    akae vipi kimya wakati hata huo ni ufisadi?
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    This is too bad, kama serikali itakaa kimya kwa hili msitegemee kupata viwanja vilivyopimwa kwa njia halali tena. Maana huu utakuwa mradi wa maafisa ardhi. Unapima viwana 870 unajiuzia 400 na vilivyobaki 470 unawazia viongozi wakubwa wa serikali ili wasifuatilie. Unategemea kweli nchi itawalike kwa namna hii...poor Tz
     
  18. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is disgusting!Kwa mtindo huu ndio maana foreigners wanajichukulia maeneo kiulaini sana because they come with big bucks na hyo bei kwao is just a peanut! Mama na Baba Kayaii wa kule Kwa mfuga mbwa hawatahama hata kama kila mvua inaponyesha maji yanapiga hodi hadi chumbani.
     
Loading...