Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja na mashamba yanauzwa bei rahisi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mamabaraka, Jan 16, 2012.

  1. m

    mamabaraka Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipo Cchanika, viwanja miguu 35 kwa 25 milioni mbili. Mashamba hekari moja milioni mbili. Viwanja viko sehemu nzuri kuna mchanga mweupe palepale. Yani hununui mchanga. Na mashamba ni udongo mwekundu wenye rutuba. Unastawisha mahindi, mihongo na matunda aina zote. Mwenye kuhitaji anipm tuongee.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mlioko Dar changamkieni
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Achana Na biashara ya miguu, kwanza miguu inatofautiana kati ya mtu na mtu,
    ukivipima kwa meta ni ukubwa gani????
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mashaka ni wapi
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hebu tueleze mkubwa huko mashaka ni wapi?Tunakuhitaji sana huko mkubwa!usikute ni mlimba kijijini.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    nadhani alikuwa ana maanisha mashamba!!
     
  7. m

    mamabaraka Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni viwanja na mashamba kwa anayehitaji yapo chanika kijiji kinaitwa Homboza ni mwendo wa kama km 8 kutoka chanika center, kwa sababu mi sio dalali nami nimepata huko. Anaekubaliana na umbali atembelee huko.Pia bei inapoa na wanakijiji ni wakarimu sana.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Chukua Mmasai akakupimie......:eyebrows::lol:
     
Loading...