Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja na mashamba vinauzwa bei chee

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PROF MUDI DULA, Feb 27, 2013.

  1. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #1
    Feb 27, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viwanja na mashamba vinauzwa bei poa kabisa. Maeneo ya VIKINDU, mkoa wa PWANI. Mawasiliano rahisi ni 0653422776.
     
  2. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2013
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 989
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Tufanyeje sasa? Kuwa wazi weka bei,
     
  3. Fikra mlazo

    Fikra mlazo JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuepuka simu zisizo mpango,usumbuke bure,bora ueke bei na ukubwa wa eneo ikibidi ndugu yangu.Pwan kwa upande uohuo wa vkndu na mkuranga?
     
  4. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2013
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    PROF acha uzamani huo, nenda na wakati, weka maelezo ya kutosha ikiwemo Eneo lenyewe, ukubwa, na bei. Ikiwezekana azima kamera uweke na picha.
     
  5. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #5
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na eneo ulilojikatia.
     
  6. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #6
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yenu ni mazuri, ila viwanja ni vikubwa mno. Hivyo tunapima ukubwa wa kiwanja unaotaka, kisha tunaelewana bei kutokana na ukubwa wa eneo ulilojikatia.
     
  7. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2013
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Vipo karibu na barabara ya Kilwa?

    Umeme upo umbali gani?

    Ekari kumi zinapatikana?
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Najipimia ki digital au ki analogy?
     
  9. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,084
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Muhimu kuweka ukubwa wa hizo plot na bei yake. Please.
     
  10. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #10
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwanja kipo km 1.5 kutoka barabarani.

    Umeme upo km 1 kutoka kwenye shamba.

    Ekari 10 hazifiki.
     
  11. Poxino

    Poxino JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Watz bwana unataka uonekane upo biz kwa watu kukupigia cm weka bei mizunguko yanini
     
  12. Fikra mlazo

    Fikra mlazo JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,bei ya mwisho kbs kwa eneo la kuweka nyumba ndogo complete na parking ni kama ngap hv minimum?if u feel uncomfortable just PM me
     
  13. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #13
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    milion 2. Zaid ya hapo unaweza kuongea.
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,539
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Mbona unafanya biashara unaringa kama unatufanyia feva vile! Milioni 2 ukubwa gani?
     
  15. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #15
    Feb 28, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya basi, bei ya mwisho kwa maelezo yako ni milioni 1.5. Kuwa na uhuru wa kuongea kuhusu bei.
     
  16. ruston8919

    ruston8919 Senior Member

    #16
    Feb 28, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina milioni 1
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,581
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 113
    hujasema ukubwa wa kiwanja unang'ang'ania bei.....na mkumbuke kuacha barabara dio mnauza kama mbagala walivyofanya....... Miguu 20*30 unauzaje? Vikindu kijiji/kitongoji gani?
     
  18. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #18
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya nipe namb yako tuwasiliane.
     
  19. Poxino

    Poxino JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mill 1 mkuu ipo ntapata
     
  20. P

    PROF MUDI DULA Senior Member

    #20
    Mar 1, 2013
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongeza laki 4 basi tumalize kazi.
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Viwanja vinauzwa bei chee ushindwe mwenyewe Matangazo madogo Sep 25, 2015
Mashamba, viwanja vinauzwa Matangazo madogo Nov 21, 2014
Viwanja na mashamba bei cheee..... Matangazo madogo Apr 20, 2013
Lands for sales/Mashamba na viwanja vinauzwa Matangazo madogo Mar 5, 2013
Viwanja na mashamba vinauzwa Matangazo madogo Oct 20, 2011

Share This Page