Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja na Mashamba Bei ya Kutupa!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Amalinze, Aug 26, 2012.

  1. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    1.Hekari 10 kipo mbutu beach bei ni mil50
    2.Hekari 300 bei sh 450mil
    3.Kiwanja cha kupimwa beach plot no 3 unayaona maji sqm 4500 bei sh 60mil
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mbutu ndo wapi?
    hivo vingine vipo waapi?
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh hii Mbutu ndo iko wapi tena na nini umbali wake toka centre maarufu ya mji na umbali wa viwanja na barabara?; Je Ekari moja au nusu Ekari wauza?
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wilaya ya temeke, sehemu za kigamboni. Kama nimekosea naomba muanzisha thread anisahihishe.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Unapita Gezaulole,
    Makadirio ni kama 26Km from Feri!!
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kweli Tanzania tumeshaguwa wazee wa vijicent. mamilioni ni bei ya kutupwa?
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbutu ya Igunga-Tabora.
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lwiza Mbutu si ni mchezaji wa Yanga?.
     
  9. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kha!......
     
  10. n

    ngala moja Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mwataka vya karibu na bahari?? liweni mi nipo mpelamumbi kibaha. eneo bado jipya linatafuta wakaazi ekari elfu hamsini tu. umbali km 27 toka highway dar moro unashuka vigwaza perto station unachukua boda boda hadi kijijini aaah mambo muswani duuu....
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ngala moja nipe contacts za huko ulipo basi nije na mimi nipate shamba kidogo??
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu unashangaa nini bangi za asubuhi hizi!
     
  13. n

    ngala moja Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ukweli ni kuwa ni makaazi mapya na wenye visenti hawajavamia maana wao wanaona mashamba ya barabaran tu. ok nitakupa no y mwenyekiti uongee naye na majibu utayoyapat weka hapa jamvini ili tuwe wengi. nitaku pm
     
  14. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Haujakosea mwana!
     
  15. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Heka moja kwa mil 1.5 hapa mjini ni bei ya kutupa.
     
  16. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    That True mbele ya Gezaulole.
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ndio maana nchi za watu wenye akili timamu pesa chafu inapigwa vita sana...hike yote hii ni kwasababu ya rushwa iliyotamalaki na ufisadi wa kutisha..hii ni hatari sana
     
  18. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,663
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ni PM namba yako nahitaji heka 60.
     
  19. duocore

    duocore Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tupe taarifa kamili kuhusu hayo mashamba.:flypig:
     
  20. n

    ngala moja Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nsuri nimejipa umaarufu kumbe sijaruhusiwa kutuma pm maana bado mchanga sijafikisha post tano. kama vipi kamata no yangu nikusendie ya mwenyekit. mkuu utapenda ukipata wanagawa ekari kumi kumi 0787775240
     
Loading...