Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Magwepanda kuna harufu ya rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamtu33, May 21, 2012.

  1. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Wananchi ambao walitakiwa kupata viwanja eneo la magwepande wamelalamikia uongozi wa halimashauri ya wilaya ya kinondoni kuwa wanagawa viwanja hivyo kwa rushwa, kwani viwanja vilivyopimwa ni 274 na naombi ni zaidi ya 600.
    source: habari chanel ten
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio wapi tena huko? Duuuuh, Dar kubwa mno!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mafisadi ndo wanenda tena kugawana
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Usikute unazungumzia Mabwepande.
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yani sio kabisa kule,hii nchi katika ardhi wanatutaka ubaya
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Watu wa ardhi huwa wanagawana karibu asilimia 70 ya viwanja hivyo halafu wanakuja viuza baadae...kuchukua fomu ni kupotezeana muda tu kama humjui mtu
     
  7. N

    Ndamalishaz Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wizi na ufisadii tunaomba kila mwaka hatupatii je wanaopataga nikina nani,,?
     
Loading...