Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja: Gezaulole, Kigamboni - Manispaa ya Temeke tarehe ya kubandika majina imepita?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 5, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Halmashauri ya Manispaa ya Temeke imepima viwanja 1,800 katika eneo la Gezaulole ikiwa ni mwendelezo wa utekelezaji wa Mradi wa Upimaji viwanja. Katika awamu hii ya pili, inatarajiwa kuuza fomu za maombi ya viwanja vyenye ukubwa na matumizi mbalimbali kwa utaratibu ufuatao:-

    i) Fomu za maombi ya kununua kiwanja zitaanza kutolewa tarehe ...11.06.2012 hadi tarehe 15.06.2012 katika ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke.

    ii) Kila Mwombaji atapaswa kulipia ada ya maombi ya kiasi cha shilingi elfu thelathini (Tshs 30,000/=) katika ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke iliyopo mkabala na Uwanja Taifa. Fedha hizo hazitarejeshwa.

    iii) Mwombaji atajaza nakala 2 za fomu ya maombi na kuzirejesha zikiwa zimebandikwa picha 3 za ukubwa wa pasipoti. Mwisho wa kurudisha fomu hizo ni tarehe 18.06.2012 saa 8 mchana.

    iv) Wakazi wenye nyumba na mashamba ndani ya eneo la Mradi ambao walitambuliwa kabla ya zoezi la upimaji kuanza, nao wanatakiwa kununua fomu za maombi kwa utaratibu uleule ulioainishwa hapo juu.

    v) Orodha ya majina ya waombaji watakaouziwa viwanja itabandikwa katika Mbao za Matangazo za Manispaa za Temeke, Ilala na Kinondoni na pia Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi kuanzia tarehe 29.6.2012:help:

    vi) Utaratibu wa kulipia Ankara za malipo ya viwanja pamoja na muda wa kulipia utatolewa sambamba na tangazo la orodha ya waliofanikiwa kuuziwa viwanja na litakalobandikwa katika mbao za Matangazo zilizotajwa hapo juu.

    JEDWALI: VIWANGO VYA GHARAMA YA VIWANJA:banplease:

    Na. Aina ya matumizi Gharama kwa kila Mita ya mraba


    1. Makazi pekee (Ujazo wa juu, kati na chini) 8,000
    2. Makazi na Biashara 9,000
    3. Biashara 20,000
    4. Huduma za Jamii 8,000
    5. Ibada/kuabudu 8,000
    6. Viwanda vidogo vidogo (Service trade) 15,000
    7. Makazi maalumu(Housing Estate) 10,000
    8. Viwanja Vyenye nyumba (kwa wenye nyumba waliotambuliwa kabla ya upimaji na walioko ndani ya eneo la viwanja) 3,000

    Imetolewa na,

    MKURUGENZI W MANISPAA:tea:
    TEMEKE


     

    Attached Files:

  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tulishapata viwanja wenzio kabla ya hilo tangazo pole ... Mmepigwa changa
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tunaisubiri plot allocation committee ya manispaa ya temeke ichambue na kuja na majina ya watakaofanikiwa kupata viwanja. alopata kiwanja leo hii na atupe uthibitisho.
     
  4. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    • [​IMG]

    umejuaje? wakati atujatangaziwa ;;au ndo ushapata mwenzetu
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    usishangae kukuta wenye pesa zao washapata......
     
  6. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapana mkuu ila mimi nilimuuliza mtu wa ndani kabisa akanambia ndo wanataka kukaa kama kamati lakini ilikuwa bado
     
  7. Pc

    Pc Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina yapo kwenye website ya Temeke municipal council (www.tmc.go.tz). Cha kuchekesha majina yamepangwa kufuata alphabet lakini mheshimiwa mmoja majina yake mawili yanaanza na "M" lakini kwenye list ni wa pili. I smell something fishy here.
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Aaaah, wamenitosa tena. Naona majina ya Mawaziri wa JK tu hapo..duh, yaani pamoja na kuuziwa nyumba za serikali bado wanaendelea kukaba hadi huku Gezaulole..this is too much.
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nchi yetuuuuuuu! iiiinchi yetuuu....

    Bila rushwa hupati kiwanja, alinimabia ofisa mmoja wa manispaa....ni kweli sipata.
     
  10. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Halmashauri ya Manispaa ya Temeke imepima viwanja 1,800 katika eneo la Gezaulole ikiwa ni mwendelezo wa utekelezaji wa Mradi wa Upimaji viwanja. Katika awamu hii ya pili, inatarajiwa kuuza fomu za maombi ya viwanja vyenye ukubwa na matumizi mbalimbali kwa utaratibu ufuatao:-

    i) Fomu za maombi ya kununua kiwanja zitaanza kutolewa tarehe ...11.06.2012 hadi tarehe 15.06.2012 katika ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke.

    ii) Kila Mwombaji atapaswa kulipia ada ya maombi ya kiasi cha shilingi elfu thelathini (Tshs 30,000/=) katika ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke iliyopo mkabala na Uwanja Taifa. Fedha hizo hazitarejeshwa.

    iii) Mwombaji atajaza nakala 2 za fomu ya maombi na kuzirejesha zikiwa zimebandikwa picha 3 za ukubwa wa pasipoti. Mwisho wa kurudisha fomu hizo ni tarehe 18.06.2012 saa 8 mchana.

    iv) Wakazi wenye nyumba na mashamba ndani ya eneo la Mradi ambao walitambuliwa kabla ya zoezi la upimaji kuanza, nao wanatakiwa kununua fomu za maombi kwa utaratibu uleule ulioainishwa hapo juu.

    v) Orodha ya majina ya waombaji watakaouziwa viwanja itabandikwa katika Mbao za Matangazo za Manispaa za Temeke, Ilala na Kinondoni na pia Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi kuanzia tarehe 29.6.2012:help:

    vi) Utaratibu wa kulipia Ankara za malipo ya viwanja pamoja na muda wa kulipia utatolewa sambamba na tangazo la orodha ya waliofanikiwa kuuziwa viwanja na litakalobandikwa katika mbao za Matangazo zilizotajwa hapo juu.

    JEDWALI: VIWANGO VYA GHARAMA YA VIWANJA:banplease:

    Na. Aina ya matumizi Gharama kwa kila Mita ya mraba



    1. Makazi pekee (Ujazo wa juu, kati na chini) 8,000
    2. Makazi na Biashara 9,000
    3. Biashara 20,000
    4. Huduma za Jamii 8,000
    5. Ibada/kuabudu 8,000
    6. Viwanda vidogo vidogo (Service trade) 15,000
    7. Makazi maalumu(Housing Estate) 10,000
    8. Viwanja Vyenye nyumba (kwa wenye nyumba waliotambuliwa kabla ya upimaji na walioko ndani ya eneo la viwanja) 3,000


    Imetolewa na,

    MAJINA HAYA HAPA

    [video]http://www.tmc.go.tz/MAJINA%20YA%20WALIOPATA%20VIWA NJA.pdf[/video]

    MKURUGENZI W MANISPAA:tea:
    TEMEKE
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ndenga,

    ..POLE!!

    ..nimeona mpaka MAREHEMU nao wamepata.

    ..kuna Daudi Mwakawago[r.i.p] kapata viwanja viwili.

    ..pia kuna Sekoutoure Mndeme[r.i.p] naye kapata kiwanja.

    ..maombi yalipelekwa lini??

    ..pia hawahakiki kabla ya kutoa orodha ya mwisho??

    NB:

    ..pia kuna vigogo kama Halfani Kikwete,Mwandosya,Balozi Seif Iddi, Ghasia,etc etc.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu,
    Wameuza jumla ya form 20,000 kwa ajili ya viwanja hivyo tu??
     
  13. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    UTAKUWA NABII KM ULIVYOTABILI :israel:


     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..jamani mbona kuna MAREHEMU wamepata viwanja??

    ..Balozi Mwakawago, na Sekoutoure Mndeme, nao wamepewa!!

    ..sasa hao ni wale maarufu, nina hakika kutakuwa na wengine kibao, wasiokuwa na majina makubwa.
     
  15. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280


    • [​IMG] UTAKUWA NABII KM ULIVYOTABILI :israel:



     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli hawa jama noma, majina yale yale
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ebwe na marehemu tena?

     
  18. s

    shadhuly Senior Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    majina yaliyotolewa ni ya mradi wa awamu ya kwanza ambayo yanamuda mrefu toka yametoka.naona jf imeingiliwa
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wajani nilidhani utani juu ya marehemu kupata viwanja angalia hapo

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]BALOZI DAUDI MWAWAGO
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50%"]111
    [/TD]
    [TD="width: 50%"]BALOZI DAUDIZ MWAKAWAGA
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50%"]112
    [/TD]
    [TD="width: 50%"]BALOZI MWAKAWAGO & ZUHURA DAISY
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Nilichukua form hata Mimi nimekosa
     
Loading...