Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Bukoba mjini ni Laki 2 tu changamka wadau

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Apr 23, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimesoma tangazo la mdau mmoja kwenye blog moja ya huko Hapa
     
  2. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    je hayo maeneo sio yale yenye ugonjwa wa migomba.mi mchaga ndizi ni muhimu.
     
  3. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Byabato unamaanisha laki mbili (TZS 200,000) au umeteleza ni milioni mbili (TZS 2,000,000/=)?
    Huu mpamgo wa kuuza viwanja 5000 niliusikia. Na nilifahamu vinaanza kuuzwa toka tarehe 17/04/2012 kwa bei ya 2M. Sasa hiyo bei yako ya leo imenistua! Naomba ututhibitishie na ikiwezekana tunatanguliza shukrani kama utatuwekea Link ya ulikoisoma hii bei.
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    soma hiyo link
    Harakati
     
  5. Mbnative

    Mbnative JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    dah hata mi ningenunua
     
  6. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Asante sana Mkuu.
     
  7. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Link mbona sipati? nataka kuwekeza bk
     
  8. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bwana nimeongea na jamaa yangu yuko huko manispaa lakini kuna uwezekano wa watu kuliwa fedha zao,natoa taadhari kwani kuna watu walikwisha lipia viwanja miaka kama 6 iliyopita hawajapata,iweje vipatikane vya kuuza
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Nimesikia tayari viwanja vimeuzwa ila wamiliki hawakupata kama walivyokuwa wanehaidiwa hapo hawali wenye taharifa pls

    CC: Ta Muganyizi,Laki si Pesa,Rutunga
     
Loading...