Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Boko vinauzwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ellie, Sep 4, 2011.

  1. Ellie

    Ellie Senior Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viwanja vinapatikana Boko Dar es Salaam, karibu na barabara maeneo ya Boko Califonia.
    Mawasiliano zaidi piga +255712833135
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipo vingapi na vina ukubwa gani? Ungejaribu kutoa description angalao kidogo.
     
  3. M

    Maengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Toa description: Size gani? Low or High Density,Vimepiwa au skwata? Starting price?
     
  5. Ellie

    Ellie Senior Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    miguu 20x20, kwa kipande na ni skwata and starting price is 15mil. near Bagamoyo road.
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh! Yaani MIGUU 20x20 halafu unakiri kuwa ni Skwata
     
  7. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Enzi hizi tena jijini DSM bado mnapima kwa miguu. Kwa khiyo hiyo miguu 20X20 ni sawa ni Tmetres x Pmetres ngapi?
     
  8. papason

    papason JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Duu haya ni mauaji ya kimbali!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    TZS 37,500 per square metre!
     
  10. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Watanzania mnawauzia kwa bei ghali wakija Ma ga ba cho li na Wazungu mnawapa kwa bei ya kutupa.
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Yaani hawa jamaa ndo hapo huwa siwaelewagi.
     
  12. u

    ureni JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo bei nasema ni wizi mtupu na ujambazi juu,nenda manispaa kapate bei ya serikali kwanza kwa viwanja vilivyopimwa per square meter ni sh ngapi ndio upange bei ya skwata lako la boko.Halafu kwenye hiyo 20*20 kuna nini mjengo au?
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siyo kanyaboya?
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nina wasiwasi
     
  15. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu enzi hizi?Hizo ni metre ngapi?
     
Loading...