Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja bei ya kutupwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kariba1, Sep 4, 2012.

  1. K

    Kariba1 Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashamba yanauzwa bagamoyo kila heka 1 laki 8 yapo sehemu nzuri barabara ya kuelekea kiwangwa
    zipo zaidi ya heka 300 kwa mawsiliano zaidi 0714107215 au 0714104788 Mudy Muzungu
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    umeme umefika?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakuwekea PM sasa hivi.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Title - Viwanja
    Ndani- Mashamba

    Jipange mkuu!!
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Unafika magereza? Ni mbele yake au nyuma yake...
     
  6. K

    Kariba1 Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeme umepita pia kuna barabara ya rami imepita mashamba hayo yapo kilometa 1 kutoka barabarani ukipenda njoo tegeta kibaoni piga sim 0714104788
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je hayo si mashamba ya kuvamia?
    Ningewekeza lakini....
     
  8. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Je hayo si mashamba ya kuvamia? Je vip kuhusu udalali?
     
  9. K

    Kariba1 Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo siyo mashamba ya kuvamia yanauzwa na wenyeji yana hati za vijiji udalali huwa ni 10%
    lakini maongezi yapo ukipenda njo tegeta kibaoni ofisini kwetu piga 0714107215
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi ardhi yote kando ya barabara toka Bagamoyo hadi Msata ishachukuliwa
     
  11. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Duh waTanzania walanguzi ... hayo mashamba hiyo sio bei yake halafu, umezidisha mara 2 na nusu , kuweni na huruma na pesa ya wenzenu na pia msipende faida ya haramu !
     
  12. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bagamoyo kubwa ina vijiji vyake kaka, hebu kuwa specific ni Bagamoyo sehemu gani, umbali wake toka barabara kubwa ya toka Tegeta~Bagamoyo, kama unaingia njia ya Kiwangwa kutoka yalipo mashamba/Viwanja pana umbali gani, na hiyo Lami uisemayo ni ipi hiyo ya Mpya ya Kiwangwa au?
    Weka data zinazojitosheleza kupunguza maswali mengi badala ya kukimbilia kutukaribisha Tegeta, ili tuokoe muda na gharama zisizo za msingi.
     
Loading...