Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja bei nafuu dar.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, Jan 7, 2012.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    HALLOW WADAU WENZANGU,KWA WALE MIONGONI MWENU WANAOHITAJI VIWANJA VIZURI KWA BE NAFUU KABISA,KUANZIA MILIONI MOJA,WAWASILIANE NAMI KUPITIA NAMBA 0784327429/0767327429 AU EMAIL ammarandu@gmail.com.UKITAKA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NAMI KWA HIZO NAMBA AU HIYO BARUA PEPE.NI VIZURI UKANUNUA KIWANJA SASA HIVI KULIKO KUSUBIRI BAADAYE AMBAPO UTAKUWA UNAVISIKIA NA KUVIONA VYA WENZAKO TU HUKU UKISHINDWA KUYAEUPUKA MAUDHI NA BEI ZA MWENYE NYUMBA,ASANTENI SANA.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo mchaga wa kwanza usiejua biashara,viwanja bei nafuu dar kuanzia mil1 basi tu?
    1.Vipo wapi dar kubwa
    2.Hivyo vya mil1 ni size gani
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    vimepimwa?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona huyu ni mgeni wa marketing!ndugu elezea viwanja viko wapi?wilaya gani?waweza kuta ni mabwepande huko wanakopelekwa wahanga wa mafuriko!kuwa specific kabla hatujakupigia simu na kutuma mail.asante
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu mtu anakwenda kwa mganga kutafuta dawa ya biashara...
    hata kutoa maelezo hawezi......
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana baaada ya kusoma hii comment yako....halaf kakimbia baada ya kuweka post....sasa sijui atapataje comment za watu?! au anadhani kwa kuweka hilo litangazo lake na namba za simu ndio mwisho wa kila kitu?
    kazi bado tunayo...ngoja waje wakenya hapa wanaojua kutangaza biashara pachimbike bila jembe....
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sio jukwaa stahiki afu tanganzo halijitoshelezi ni kama tangazo la kuuza bamia hata hilo huwa linataja idadi ya bamia kwa fungu na bei!
    Usikurupuke kwenye fani za watu, sawa Mangi!
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Viwanja Dar?
    1-umbali gani kutoka posta (KM)
    2-Ukubwa wa Kiwanja (square Meters)
    3-Vimepimwa na Serikali
    4-Vina hati miliki au viko ktk mchakato
    5-Umbali gani Gani kutoka barabara kubwa ,,eg Morogogoro road,bagamoyo road,kilwa road.

    kwa bei ya 1 mil ,Ukiweka majibu yake utapata wateja ndani ya wiki utakuwa umemaliza biashara
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nisubirini, ngoja nikamtafute nilemte hapa atujibu maswali yetu!! anatutamanisha kisha kaingia mitini!!
     
Loading...