Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aspen, Jul 21, 2011.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani naomba kuuliza vipi kuhusu viwanja vile vya burka arusha mbona halmashauri ya jiji imekaa kimya kama mnataarifa tujuzwe
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halmashauri kitu gani wee........ Nenda kaanze kujenga.
    CCM chukua chako mapema.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,227
    Likes Received: 8,749
    Trophy Points: 280
    Madiwani wa magwanda wana mgogoro ulioanzishwa na uongozi wa magwanda, wamelimwa barua wajiuzulu wao wamegoma kujiuzulu, tunangoja sakata la madiwani wa magwanda kwanza liishe ndio tuulizie hizo habari zingine.
     
  4. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vile viwanja viko Arusha DC sio Arusha municipality,madiwani wenye mgogoro wako Ar municipality.
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Bora umemshushua, anapenda sana kudandia matreni kwa mbele.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Good morning madam
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu diwani Malla nilishamshtukia siku nyingi sana ni mamluki Chadema kwanini mkamkubali huyu fisadi?
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe upo wapi? viwanja walipata kina Riz 1, January, Kina Lowasa, Matilda.... na wenye mabawa kama yao.... raia wa kawaida hata waliokuwa na nafasi 10 za kupata hawakupata.. mbona tumeshasahau habari hiyo???.....
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sakata la madiwani wa magwanda liko manispaa ya Arusha, na mgogoro wa viwanja uko halmashauri ya arusha(v), baada ya uchaguzi mkuu walitoa majina ya watu waliopata viwanja vya burka wengi wao walikuwa vigogo ka kina marmo, kimei wa crdb, watoto wa lowassa, riz1, sophia simba, wilson kabwe, matajiri wa kihindi wa arusha ka kina jandu na vigogo wengi ambao huishi Dar huku wanaarusha wengi wao wakiwa middle class, ikiwemo na mimi ambaye nilijaza form 6 ambao walijipanga foleni kuanzia saa 1 asubuhi na kulipia elfu kumi ya form waliambulia patupu, na tuliwasilisha hili suala kwa mbunge wetu mh. Goodluck Ole Medeye ambaye pia ni naibu waziri wa ardhi ila bado hajashughulikia swala hili. Kutoka ktk kata yetu ambayo iko chini ya CDM tulimtuma diwani wetu kwa kushirikiana na madiwani wengine 6 wa CDM walifuatilia suala hili bila mafanikio kukiwa na kila dalili kuwa mkurugenzi hana jibu kwani na yeye ni kama alikuwa anapokea maagizo toka juu kuhusu ugawaji wa hivo viwanja so nafkiri nguvu ya umma ichukue mkondo wake ktk hili suala
     
  11. s

    seniorita JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama tutaendelea na serikali kama hii kwa miaka kadhaa, I will assure you kuwa Tanzania will have many homeless people all over...and slums will exceed that of Kibera....tuwe macho jamani nchi imechukuliwa na wachache...
     
  12. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ok ina maana bado una mgogoro na mliyopata hamjaoneshwa viwanja vyenu lakini mmeshavilipia kama ni hivyo mnasubiri nini eneo mnalijua kapige mita zako za mraba piga fensi then anza ujenzi waache upuuzi wao wameshawaona makondoo
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe mbibi wewe! Uliambiwa na nani halmashauri ya wilaya ya Arusha inaongozwa na hao unaowaita magwanda?
     
Loading...