Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viwanja arusha(lakilaki)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by aspen, Mar 26, 2012.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wana jf kwa wenye kuhitaji viwanja arumeru magharibi aende ofisi za halmashauri wameanza kugawa kwa watu mbalimbali kuanzia leo.

    price kuanzia mil 10
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mbona umeweka mabano laki laki...mie nimekimbia mbio kuja...
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hi ndo Tanzania. halafu tunategemea kumaliza tatizo la miji isiyopangiliwa kwa kuuza maeneo kwa bei ya juu namna hiyo
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna mfanyakazi wa serikali,mkulima au muuza maziwa wa arumeru anaweza kulipia hiko kiwanja?
     
  5. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hii thread ya kitapeli tu, mara laki laki mara mil 10.
     
  6. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lakilaki ni eneo karibu na kisongo kuna maeneo halmashauri iliyanunua na kuwagawia /kuwauzia wananchi.
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    YAANI UNASEMA VIWANJA LAKILAKI mtu anafungua post kusoma umeweka mli10???!!!!! BE SERIOUS
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    invitation to treat
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    heading na content mbona tofauti?
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Lugha gongana,lakilaki ni eneo na si bei.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli we dalali
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wana JF, kuna tofauti kati ya lakilaki na laki laki. Rudieni kusoma heading kwa umakini.
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Arusha nayoijua mie, mtu unaliwa hivi hivi..be careful people!!
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hiyo sehemu inaitwa laki laki
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu inaitwa lakilaki yalipokuwa mashamba ya kahawa hata mie nimesikia tatizo yatakuwa kama yalivyokuwa upande wa pili waligawiana vigogo watu kibao wakaliwa elfu kumi za fomu
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    lakilaki ni eneo jamani,,, wana jf, majina ya maeneo ya arachuggah samtym yanachekesha,,, ni eneo lililopo mbele ya airport ya arusha, as u r heading to kisongo, on ur right side,,, maeneo ya international school of moshi,, kwa wanaojua!!,,
     
  17. B

    BABA SHALOMS New Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF ninauza kiwanja maeneo ya Sanawari Enaboishu 17mX20m Pana maji,umeme na barabara pamekwishajengeka vizuri.Bei 7ml.

    Nitafuteni kwa namba hii 0754324137.
     
Loading...