Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja 250, maombi 700, kila ombi elfu 20 manispaa ya kinondoni kunani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stroke, Jun 8, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Viwanja 250, maombi 700, kila ombi elfu 20, kinondoni kunani??
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kweli hawa jamaa wazushi walishatufanyia hivi ilala, tukato 20000 mpaka leo Zzzzzzzzzzzzzz!
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha!!unahisi kutapeliwa!usiogope utapata!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hayo maombi isije ikawa unatuma kwa njia ya posta ili tununue stemp.
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ARDHI YETU NCHI YETU, mbona viwanja ni vyenu???
     
  6. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    sasa kama viwanja vipo 250 kwanini wagawe fomu kwa watu 700, halafu wanawaacha wote walipie??
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ilishakuwa formal way ya kupata mapato kwa Wizara na Halmashauri zetu. Nakumbuka mwaka 2008 Wizara ya Ardhi walitangaza viwanja vya Magwepande na ilikuwa formu 5,000/= tukalipia Wizarani. Lakini baadaye wakasema wamehamishia zoezi lile walihamishia halmashauri (bila kuhamisha na pesa zetu tulizolipia) kwa maana kwenye halmashauri tukalipia tena upya na mpaka leo kimya!! So you guys watch out.
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ilala viwanja 600 formu zilizouzwa 10,000 na mpaka leo hamna kiwanja!!! Mradi pekee uliokuwa angalao ni ule wa Kigamboni
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    hivi viwanja ni biashara ya h/w tu.......
    Hata awamu ya pili ya viwanja vya gezaulole nao itakuwa mauza uza......

    Heri nikanunue kipande huko uswekeni, ukija mradi utanikuta....
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Manispaa wameshagundua pesa za bure toka kwa general public bila auditors kuwabana baadae zile form wana durufu tu nyingi za kutosha tena hazina number!!700x20,000= 14,000,000 za bure kabisa
     
  12. M

    Mauu Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo bado bei ya kiwanja kwa squaremeter, huchelewi kuambiwa sh. 20,000/= per sq.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio kila wanoomba huwa wanalipia, sioni tatizo.... 20K ni expression ya interest token na watakaoteuliwa wanalipia within a timeline wakishindwa basi wale wanaofuatia kwenye list wanapewa nafasi

    it is a good system
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    ushawahi ona au kusikia walioko kwenye list wakipewa?
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    kaka umenitonyesha kidonda huku a town halmashauri iliwahi kufanya hivyo cha ajabu viwanja vilikuwa 100 na waliopanda ni viongozi tupu
     
Loading...