Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja 20mx20m vinauzwa kimara Bonyokwa 3M to 10M

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndeonasiae, Aug 23, 2011.

  1. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na 0759311775 au 0716622185.
     
  2. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale mliotext namba haipatikani, inapatikana kwa sasa.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Visije kuwa vimekaa angle za akina papa msofe tukalia
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bei yako je umeme? Hati?? Barabara??
     
  5. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimara kubwa mkuu. Sehemu gani?
     
  6. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimara bonyokwa along Jakaya road ni 2 to 4 KM from kimara mwisho Morogoro road, barabara ni nzuri japo haina lami, kwa sasa inakarabatiwa Moram(sijui ndio hivyo)/mchanga wenye kokoto umemwagwa. umeme upo japo kwa baadhi ya viwanja ni nguzo 1-3 kupata umeme. maji mambomba ya mchina yapo lakini hayatoki, kuna mradi wa kisima cha jumuia ambao umeisha na tayari watu baadhi wanapata maji hayo kupitia mabomba ya dawasa.
     
  7. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo jakaya road inatokea kimara mwisho hadi tabata segerea
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    i wish i had some cash
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimetokea leo asubuhi huo kuangalia kiwanja. Bei yako vp inaanzia ngapi hivyo?
     
  10. D

    Dungulee Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wtembea kwa miguu Je kutoka kimara mwisho mpaka huko sijui Bonyokwa kuna daladala?Je Hiyo barabara nyakati za Mvua inakuaje mana tuje uziwa viwanja nyakati za ukame ila mvua ikinyesha Hatwendwi makwetu
     
  11. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetokea leo asubuhi huo kuangalia kiwanja. Bei yako vp inaanzia ngapi hivyo?
    Mil 3 -10 kutegemea na eneo, umbali, umeme maji, muundo na ukubwa wa kiwanja etc.
     
  12. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wtembea kwa miguu Je kutoka kimara mwisho mpaka huko sijui Bonyokwa kuna daladala?Je Hiyo barabara nyakati za Mvua inakuaje mana tuje uziwa viwanja nyakati za ukame ila mvua ikinyesha Hatwendwi makwetu

    Kuna daladala kutoka kimara mwisho along jakaya road tshs 300, au tax wanachaji sh 1000 mpaka kimara mwisho kwa mtu mmoja so wanachukua watu wanne hadi watano, au pikipiki, 1500 to 2000, wafanyakazi wengi wanaishi huko. kipindi cha mvua huwa kunateleza kutokana na nature ya udingo wa mfinyanzi, lakini bado magari huwa yanapita, pia kwa hiyo moram waliyoimwaga nadhani kwa upande wa barabara kuteleza tutasahau.
     
  13. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa baadhi ya viwanja unaweza kulipa nusu na nusu ukamalizia baadae kwa makubaliano
     
  14. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni viwanja safi, hakuna longolongo kabisa.
     
  15. N

    Ndeonasiae Senior Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa kuna viwanja vingine vinauzwa huko huko kimara barabarani (jakaya road) kabisa bei ni tshs 6,000,000
     
Loading...