Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja 2 vyenye title deed vinauzwa vipo ktk maeneo tofauti

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 25, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja kimoja kipo Buyuni kina Sqm 988, eneo ni zuri na tulivu sana na kuna ujenzi wa nyumba nyingi nyingi za kisasa unaendelea. uwanja umenyooka hauna bonde hata moja .umepimwa, hati, offer na title deed. bei yake ni Tsh. 18m.
    (Buyuni ipo wilaya ya Ilala ni mbele ya chanika)

    Kiwanja cha kingine kipo Boko, kina title deed, ukubwa ni Sqm 1400 tayari kuna nyumba ndogo imejengwa yenye vyumba 2. na mtu anaishi tayari kuna maji na umeme. bei yake ni Tsh 80m.

    Tuwasiliane: +255 686 200 117, 657 14 5555
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wale wanataja viwanja na wale wanataja bei za juu sana, bali mimi nitalitaja jina la Bwana , Mwamba wangu Tegemeo langu. Zab 20: 7
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kaka unaweza wewe ukaona bei kubwa mwingine akaona ya kawaida. hatulingani vipato ndiyo maana hata sehemu tunazopata mahitaji hazifanani, kuna wengine wanakula kwa mama rishe wengine serena hotel. mi binafsi huwa sikatishwi tamaa na bei sababu siku zote penye nia pana njia na huzungumzika.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    viwanja bado vipo wakuu
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    viwanja vina hati zote , viwanja vingi vinaishia na offer hivi vina titile deed. ambayo unaweza weka dhamana benk au tasisi yoyote na ukapata mkopo.
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja cha boko kiko karibu na msikiti, hivyo unaweza kuja nunua ukajenga karibu na nyumba hiyo ya ibada. na pia akatokea mtu akanunua na kujenga kanisa itakuwa powa wakazi wa maeneo hayo wanaweza pata nyumba za ibada karibu na maeneo yao.
     
Loading...