Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwango vya uchafuzi wa anga Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Feb 7, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa yeyote mwenye ufahamu wa kiwango cha kutoa kabonidaosadi
    (CO2) kwa magari katika tanzania ni kiasi gani? kwa mfano nchi nyingi za ulaya ni 170g/km.
     
Loading...