Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viwango vya mshahara

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by joykita, Mar 8, 2011.

  1. j

    joykita Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kusaidiwa, je viwango vya mishahara ya tanzania ikoje, na je iwapo shirika linalipa chini ya kiwango cha serikali, hatua gani zichukuliwa?

    Na je iwapo katika shirika especially ya kigeni uwiano wa madaraka kati ya wazawa na wageni ukoje? Na je ni ruhusa kwa shirika la kigeni kuwa na 95% of employees from their country of origin, huku wazawa wakiwa wachache?

    iwapo katika shirika kuna hospitali lakini wafanyakazi wageni tu ndo wanatakiwa kutibiwa na wazawa kulipishwa hela je sheria zinasemaje katika hili?

    Kwa leo naomba msaada katika hayo tu.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    iwapo shirika linalipa chini ya kiwango cha serikali unafanya kama mbayu wayu!
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani hilo shirika halina mkataba wa muajiriwa?
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! Sheria inabidi iliangalie hili.
     
Loading...