Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwango vipya vya mshahara wa mwalimu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Prince MakBenny, Jul 21, 2011.

  1. P

    Prince MakBenny Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnijuze viwango vipya vya mshahara kwa mwalimu mwenye shahada.Pia ongezeko ni la asilimia ngapi please!
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama vya zamani unavijua basi ongeza 8.6%
     
Loading...