Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwango vipya vya Mishahara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkizantongani, Jan 11, 2013.

  1. m

    mkizantongani Senior Member

    #1
    Jan 11, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi viwango vipya vya mishahara hususan kwa walimu vilivyovumishwa kuanza mwezi Dec. 2012 vimeishia wapi?. Upepo ulivuma kwa kasi na wengine kusema wameunyaka walaka,unaoeleza kurudi kwa teaching allow.. 50% ya salary na rent allow.. Juu yake. Kwel TZ ni zaid ya huijuavyo!
     
Loading...
Similar Threads - Viwango vipya Mishahara Forum Date
Viwango vipya vya mshahara mwezi wa saba mosi Jukwaa la Elimu (Education Forum) May 1, 2014
Viwango vipya vya alama ACSEE 2014 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 10, 2014
Viwango vipya vya ufaulu vina tija kwa taifa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 2, 2014
Hafeli mtu hapa kwa alama na viwango vipya vya NECTA Jukwaa la Elimu (Education Forum) Nov 15, 2013
viwango vipya vya mishahara katika jamhuri ya muungano wa TANZANIA! Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 20, 2013

Share This Page