Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwango vipya vya huduma Uhamiaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Jul 13, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni Idara ya Uhamiaji nchini imetoa viwango mbali mbali vipya kwa huduma zake ambazo zitakuwa zinatozwa kuanzia Jualai 1 (sijui kama wameanza),lakini vinaonekana kupanda kwa zaidi ya asili mia moja,kwa mfano Hati ya ukazi daraja B imepanda toka $ 660 mpaka $1,500 na nyingine kwa ongezeko kama hilo.Lengo hasa ni kuongeza mapato,kubana wageni au nini?
     
  2. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuongeza pato la taifa na kupunguza nakisi ya bajeti mpya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??
    usiniambie na ada ya pasi za kusafiria imepanda
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Pasi za kusafiria sijaona,inaweza kuwa imepanda 'kimya kimya',si unajua Tz.
     
Loading...