Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwango hafifu vya timu za taifa za Tanzania kwenye michuano ya CECAFA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maroon4, Dec 5, 2011.

  1. M

    Maroon4 Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana Jamii,

    Mimi Kama mdau wa michezo hususani mpira wa miguu nimekua nikifuatilia kwa ukaribu michuano ya CECAFA inayoendelea hapa jijini Dar es Salaam. Ila nimesikitishwa sana na viwango duni vya team za Tanzania Bara na Zanzibar Heroes. Swali linakuja, nani alaumiwe? Je TFF na ZFA zimeonyesha nia ya dhati ya kuendeleza soka la nchi hii? Je kuna haja ya kuendelea na wakongwe ambao wameshindwa kuiletea mafanikio yoyote nchi hii katika michezo huku tukiwa tunahubiriwa ndoto hizi za Abunuwasi za Kwenda kucheza kumbe la dunia Brazil 2014? Je si wakati muafaka wa kuachana na kundi hili na kujikita zaidi kwenye soka la vijana na pengine tuwe na ndoto za kushiriki michuano ya kimataifa baada ya miaka kumi hivi pale ambapo vijana hawa watakua wameshapevuka na pengine tuwe katika viwango vya timu Kama Ghana? Great Thinkers, what's your opinion on what needs to be done to bring this 50 year old nation sports status to its DESERVED levels?
     
  2. b

    buswe Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chanzo cha matokeo mabaya ya timu za taifa ni maandalizi hafifu. Kwa kiwango cha soka cha tz timu inatakiwa ikae kambini si chini ya siku 14. Pia inatakiwa mechi za majaribio na timu kubwa kabla ya mashindano. kwa ufupi TFF wamechoka hawana jipya wala hawana upeo wa kuona mbali na ubunifu. Fedha wanazopata hawazitumii kwa vipaumbele. wasilaumiwe makocha wala wachezaji tatizo ni TFF.
     
  3. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kubwa zaidi ya uwezo wa TFF,serikali ndio ya kulaumiwa kwani si katika soka tu ni katika michezo yote.Serikali haina dira ya michezo ya muda mrefu wala mfupi.Tutakuwa wasindikizaji wa wenzetu kwenye michezo yote labda tubadilike.
     
Loading...