Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanda vya uongo vya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli kuwa Rais anastahili sifa. Amesema kweli kuwa Tanzania kuna watu wanamiliki viwanda vya uongo.Lakini,hakuwataja. Asingeweza kufanya hivyo.Hawajui DOWANS,Richmond wala wamiliki wa viwanda vya uongo. Lakini wamiliki wa viwanda vya uongo wanajulikana. Ni hawa:

    1. Jakaya Mrisho Kikwete-Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    2. Mizengo Kayanza Peter Pinda-Waziri Mkuu wa Tanzania

    3. Wilson Mukama-Katibu Mkuu wa CCM

    4. Nape Nnauye-Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM

    5. Salva Rweyemamu-Mkurugenzi wa Idara ya Mawasiliano-Ikulu

    6. Mawaziri wote wa Tanzania

    7. Wabunge wote wa CCM

    8. Wakuu wote wa Mikoa na Wilaya Tanzania

    9. Gazeti la Uhuru na Redio Uhuru za CCM

    10. Wote wa hapo juu na mashabiki zao

    Hawa ndio waongo na maadui wa maendeleo wa Taifa hili. Afadhali wamejitaja. Viwanda hivi vinatoa ajira lakini? Kwa kiasi gani?
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    11. Gazeti la Tanzania Daima
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Weeekend hioooooooooooo na salary imeisha kabisa, maisha ya kutegemea salary haya jamani, heri nifungue kiwanda cha Oungo na Urongo naona kinalipa hadi kinafagiliwa na Kiranja mkuu
     
  4. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa zile ahadi alizotoa kipindi cha kampeni, nafikiri yeye ndio anamiliki likiwanda kubwa la uongo kuliko vyote duniani.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pia taja na wamiliki wa viwanda vya ukweli
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sikuamini kama yale maneno (mipasho) yamesemwa na mtu mwenye akili timamu wachilia mbali mkuu wa nchi.

    But anyway he's proving himself in many ways to be both unfit and incompetent person and president ever!
     
  7. N

    Ngoni Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa aliposema kumchagua JK na SSM yake ni janga la taifa, wengi hatukumuelewa. Tunaanza kumuelewa kwa gharama kubwa
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sa kama kuna viwanda vya uongo mbona havifungi na madaraka anayo
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii ni single ya kumalizia mwaka. Tanzanian Cheating Industry. inajumlisha wengi akiwemo Kova , Kamuhanda et al.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu nafikiri uwezo wa kufikiri wa DR uko mbali sana ukilinganisha na wananchi wa kawaida pamoja na viongozi wetu wa sasa
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kastuka dili la madawa yaa kulevya la mwanae kubumburuka na sasa jamii inafahamu nini kinachoendelea
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtu mwongo katika Jamuri hii kama JK, ahadi zake lukuki zisizotekelezeka ni ushahidi tosha.Hivi kwa nini asianzishe tu kundi lake la taarabu, yuko juu sana kwa mipasho.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alisema wakati anafungua tawi la crdb marangu kuwa 2015 kila mtoto wa shule ya msingi atakuwa na laptop yake shuleni...na nilimnukuu hii...
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siiraha,Silaha or!
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    11 geshi la flying object(kitu kinachoruka)
     
  16. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK mwenyewe ni kiwanda namba moja cha uongo. Amezunguka nchi nzima mara 2 (2005 na 2010) akiwaongopea watanzania. Na kila akipata fursa ya kuongopa bado anaongopa tu.
     
  17. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aka kababa kaongo. Mleta mada nakupa big up.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dh, mmenifanya kucheka jioni ya leooooooooooooooo, na ukata huuuu! tena alisema viko mia tano (500), kwa orodha hiyo hapo juu vitakuwa havija timia kweli?
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JK mwenyewe kazunguka Tanzania nzima kwenye kampeni akidanganya!
    Kweli huyu ndio atakuwa kiranja mkuu wa hivyo viwanda.
     
  20. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dr slaaa padri muongo namba 1 tanzania,Freeman Mbowe DJ muongo na Gazeti lake la Tanzania Daima!
     
Loading...