Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vivazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Mar 29, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mavazi ni kitu cha kwanza kuitambulisha tabia ya mtu unapokutana naye mara ya kwanza, kinyume ya hapo inaweza kuwa sawa pia kwa sababu maalum au kuigiza. Inaelezwa kuwa CBE wameanza kufanyia kazi jinsi ya kuvaa chuoni hapo Je wako sahihi, au waache tu kila mtu na lake? Wadau mna lipi la kusema?

    [​IMG]

    picha kwa hisani ya Michuzi!

    mavazi.jpg
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakaulize wanafunzi wenzao wa SAUT where ethcal standard dressing codd are well considered.!?
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ID yako nimeipenda,na nimeielewa
    topic: kwanza mavazi yanaweza yasikupe picha halisi ya mtu...kwa kiasi kikubwa tu, ila hao wanaotaka kuanzisha iyo kitu, sidhani kama itafanya kazi...sanasana watakosa wanafunzi tu.

    kuhusu hao waungwana hapo juu...duh kidogo inachanganya,mana naona kama biashara ivi..tehe!
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,953
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    wanaweza kufanikiwa mana mie nilienda kumwona mtu nkarudishwa getini.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hii kwa watangaza bidhaa ita-affect sana soko lao!!
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    nadhani tusiangalie kama wanafanikiwa au hawafanikiwi bali tuangalie theme hasa juu ya madai ya CBE.

    Kwa mfano ukienda msibani kuna code of conduct, harusini, ufukweni, shambani, na hata wale wanaofanya kazi bandarini, waendesha ndege (pilots/captains) nk wote wana code of conducts. Iweje shule (najua unaweza kusema CBE sio shule bali ni chuo!!!) ni kwa nini nazo zisiwe na code of conducts zao!?

    Kizuri zaidi wamejaribu kuonyesha kwa illustrations ni kitu gani wanapinga. Sasa ukiangalia hiyo michoro kweli, msichana kweli anaweza akasoma huku akiiona mitako ya hiyo 'kata-k' ilivyo nje!? ...na je ni mwanamme (maana CBE wengi ni >20+) anaweza kuvumilia kuangalia hao wadada walivyovalia na ukichukulia maisha magumu tuliyonayo sasa!

    Well done CBE na wengine waige kwa vili hili ni jambo zuri kama nyie mlivyoiga kutoka SAUT

     
  7. M

    MBULI YAPI Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vazi zuri ni lile linaloweka conducive envinronment kwa jamii husika. ni vizuri CBE wakijenga mazingira hayo. wenzao SAUT wamefanikiwa kwa nini wasiwe wao pia?
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wengine ndo kazi zao wanazitangazo kupitia mavazi si watakosa soko sasahalafu wengi wao ni no loans
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    vivazi vya mastaa
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wamechelewa sana na wanaume wamefail sana mpaka wamekuja tunga haka kasheria hope wamewasaidia vidume kwa njia moja au nyngne hope hamjawaona walimu wa RUCO au SAUT mwanza hii kitu TUMAINI ndo imedunda wanavaa wawezavyo nikirud tena lazima nirudishe haka kasheria.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watatangazia nje ya geti la chuo
     
Loading...