Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vivazi vya ijumaa..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sarikoki, Oct 12, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa kila ikifikaga ijumaa nacheka sana..maana nahisi watu hasa kina dada huwa wanaiota itafika lini ili waje watuonyeshe pamba zao za mtaani.... basi kali zaidi..utawakuta hata wazee wenzangu wanapiga kimodel kuna vile vi tshirt ambavyo vimkono vinakua juu kabisa karibu na kwapa...na kama inamlazimu kuvaa t-shirt ya ofisini basi hapo chini kwene trouser ndio nakoma nao..kitu cha tight jeans... hehehhee.... wadada wanavaa na kujiremba mpaka wanajishtukia...jinsi imembanaaaa mpaka anakua anatembea kama anarudi nyuma..kama ni sketi basi fupi sana alafu inabana kiasi hawezi kupiga hatua...heheheh... du!

    Punguzeni jamani kina dada na wazee wenzangu pia mambo ya kuweka randi nyeusi na scrubing waachieni vijana.

    Ni hayo tu jamani...weekend njema na karibuni kesto kwa wale wanakunywa.
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    biashara matangazo, mahesabu j'2 usiku
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hahahaa, mie leo nimetupia kigauni cha gwanda lolest. masuala ya skirt na blouse/shati ni j3 mpaka alhamisi. lolest. . . .
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    kumbe leo ijumaa
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Hakika umependeza ma client!
    Ijumaa njema!
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mitego ya Kanga Mambo ya Kitanga Mx
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    thantee, mependezaje mie!
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wasipopiga hivyo vivazi ofa zitatokaje.... wakati hali tete
     
  9. controler

    controler JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu kama nlikuona vile
     
Loading...