Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viva jf!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Vmark., Aug 2, 2011.

  1. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naomba nitoe heshima kwa wana jf wote kwa michango yenu na elimu ya ukweli inayotolewa humu jf hadi nikavutiwa kuingia humu jamvini! Viva jf!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Karibu. Tufahamishe ni kitu gani hasa kimekufanya mpaka ujiunge. Au kama kuna kitu chochote unaona kiwe improved. The more specific the better. Feedback muhimu sana hasa kwa watu wageni kama nyie. Inasaidia kuboresha JF ili wale wanaochungulia tuu nao wajiunge. Nimekupa na like ya kwanza.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kumbe na wewe ni mod?
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Andika pumba kama sijakupa ban la maisha. lol. Naamini the the best way kuiweka JF kwenye standard ya juu kabisa ni kila member kuwa Mod. Sina maana ya kupewa cheo cha U Mod. Bali kukemea wale wanaoharibu JF na kuwapa changamoto wageni wote. Member mpya anapoungia sio tuu umkaribishe halafu unasepe. JF ni yetu wote. Ndio sisi tutakaoijenga au kuibomoa. Sio wale Mods wenye vyeo pekee. Tukiwaachia wao, kazi itawashinda. Ni ngumu sana ku moderate forum kama hii bila kupata usaidizi toka kwa members wenyewe. Kwa hiyo ukiona mtu ana abuse thread, badala ya kusepa, bofya kifute chekundu cha "Report Abuse".
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Karibu jamvini mgeni.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa michango yenu wote!To be specific discussion nyingi zinazofanyika hapa jamvini ni nzuri kwa maendeleo ya taifa kwa ujumla. Hili ni jambo kubwa lililonivutia.Pia kuna members wengi kama wabunge ambao kama kuna kitu kinahitaji clarification wanarespond immediately hivyo kupunguza red tapism kama mtu anataka amuone mtu kama mbunge wake....so far jukwaa la sports nadhan lina less importance to my outlook bse hamna updates ambazo ni current pia wachangiaji wake ni wachache....thanks a lot jf members!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana,kinywaji vipi?au..........?
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkumbushe kuwa hakuna za baridi

    Karibu jamvini
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanks sana EMT yaani nyie kumi ujue jf inakuwa katika stsndard inayokadiria na kuchukuliwa na members pamaja na guests....
    Hala EMT
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Welcome bana.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asenti.
     
  14. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    thanks a lot pal! Habari za mndenyi lakin?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mkuu kwenye jamvi maarufu la Watanzania.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu katika raha na karaha. Teh teh teh.
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mkuu jukwaa la sports litachangamka hivi soon. Probably kuanzia jumapili hii. Si ujua ligi nyingi zimeisha. Zikianza tena kule watu wanakulana gwara tuu
     
  18. Z

    Zabron Erasto Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well come tehe tehe tehe
     
  19. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nataka niache kinywaji kaka!
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    K then! Nimekusoma mkuu kuhusu jukwaa la michezo...
     
Loading...