Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viva Ivory Coast

Discussion in 'Sports' started by Omumura, Jan 16, 2010.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hatimaye jana Timu ya Ivory Coast imefanya kweli pale ilipoinyuka Ghana, hawa jamaa kama vile wanachukua kombe!
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Jana wamefanya kweli lkn kwenye kuchukua kombe bado mapema kaka.

    Si unakumbuka nao walianza kwa draw? bado kuna team kama Cameroon, Nigeria ambazo hatujaona zinakujaje mechi ya pili. Egypt nao si wa kubeza sana.
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ushabiki huu ni wa ukweli au kwa sababu ilipita bongo na hata JK akawahaidi support? Haya tusubirie kombe ilitakapopelekwa K'manjaro
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yes wameshinda but bado sijaridhishwa na kiwango chao..wako slow sana wanacheza kwa uoga wasiumie
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    So far sijaona mpira wao na ubora wa timu hii mbali ya kuona individial skills tu toka kwa mastaa wachache.

    i'm not convinced - bado pamoja na kuwa wamesonga mbele.
     
Loading...