Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viuno vya hawa watoto wa kizungu ni balaa,kumbe wanayaweza namna hii.

Discussion in 'Jamii Photos' started by father-xmas, Oct 1, 2010.

  1. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jionee mwenyewe mi hoi...................!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana hii .. african music ndani ya uropa
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kwa ninavyowajua hawa wazungu inaonesha hiyo rehersal yao ilichukua miezi sita.Lakini hata hivyo mchawi mchukie lakini usisahau kumsifia kuwa anajua kuroga lakini.Wamejitahidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...