Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viumbe wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 1, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Ladies please handle them with care.
    Wapendeni, watiini, wafanyeni waonekane spesho.
    Muonyeshe mwanaome wako jinsi unavyomuonea fahari.
    Mjulishe kuwa wewe ni mwanamke mwenye bahati kwa kumpata mwanaume wako.
    Usimuexpose kwa wenzako watakuibia.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru sana bujibuji huwa tunafanya yote haya ... baadhi huwa hawaelewi eti..hata uwabebe mgongoni na kuwaogesha
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Safi hiyo Bujiii!
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waweza kumuogesha, lakini kama ni kumbeba mgongoni unamaana kuwa nao wawe potable?
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fikiria unaamka asubuhi unaamshwa na maneno ya matamu kama hayo, au unakuta kikaratasi kwenye waleti au mfuko wa suruali yako wife kakuandikia siutakuwa unatabasamu siku nzima???
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani wakitendewa haya wanona? kiumbe huyu wa ajabu anaeitwa mwanaume huwa haridhiki!
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kawaida, mtu akikutenda jambo zuri hurejeshewa zuri pia. hivo kauri hii sio sahii ya kwamba hawabebeki. Your not innovators, mnafanya bila kumaanisha, mnafanya kama mazoea. 'watch out'
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unambeba tu kidogo mkidondoka si ndo mahaba yenyewe jamani ..unaijifanya ooh sweet na wewe mzito jamani....kiss kiss kiss
     
  9. coxmase

    coxmase Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mayai yake mawili unayaweka kwenye kisosa unayasugua kwa kabrashi kalaiiiniii
     
  10. Sydney

    Sydney Senior Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilijaribu yoote hayo uliyoyataja lakini niliambulia ambayo sikuyatarajia, wanaume ni viumbe wa ajabu sana! Lakini asante kwa kumbukumbu hii, maana naweza kuitumia kwa miaka ijayo mungu akipenda!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280

    LABDA ULlMUAHIDI KUWA UNAYAWEZA MAPENZI YA KITANGA YA KUBEBANA MGONGONI.
    USIAHIDI USICHOKIWEZA KUKITEKELEZA.
     
  12. P

    Preacher JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli ni viumbe wa ajabu - unaweza jitahidi kufanya yote hayo mwenzio ataona ni KERO - nadhani the best way ni kuona anapenda hizo treatments? kama ni mfanya biashara tajiri asiyelala masaa mengi - du! ataona unampotezea muda - (just imagining loudly)
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yaani kwenye mapenzi kuna ahadi tena loh ...
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280

    kuna mapepo wanaitwa nyumba ndogo,
    hao ni noma ukizubaa kidogo wanakupiku kwa mbali kabisaa
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hamjambo dada zangu?
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Pole dada,si wanaume wote...binadamu tumeumbwa tofauti
     
  17. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna ka-ukweli kwa mbali , kama hivi!
    Before Marriage:-

    He: Yes! at last it was so hard 2 wait
    she: Do you want me 2 leave?
    He: No! don’t even think about it
    She: Do you love me ?
    He: Of course! over n over!
    She: Have u ever cheated on me?
    He: No! y r u even asking?
    She: Will u go with me on picnic?
    He: Every chance I get!
    She: Will u hit me ?
    He: R u crazy? I’m not that kind of person!
    She: Can I trust u?
    He: Yes..
    She: Darling!
    After marriage…
    Now simply read from bottom to top!​
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Pole sana Syd ni pm sitokuangusha;)
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    uncle now ur going to far!nina kitchnpat ya rafiki yangu,but itabidi umfunde mumewe mtarajiwa
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna anaeridhika...kuna wanawake hata ukubaliane na u-beijing..uwe jentomen.. atataka zaidi ya hapo..!ndo yaleyale ya libwata!
     
Loading...