Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo vya TV vyasusuia kutangazwa kuapishwa kwa mawaziri leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Nov 27, 2010.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Dear friends,
    Have you noticed this? Baraza la Mawaziri linaapishwa Ikulu,even as I write this. Cabinet inaapishwa Ikulu at this very moment that I am writing this,lakini,so far,ni TBC1 peke yao ndiyo wanaotangaza live. ITV,Channel Ten,Star TV,Mlimani TV,hawatanagazi.
    Maybe it a boycott,or maybe there ia a simple explanation to this.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Boycott ..si jamaa kaiba kura sasa anaapisha majizi menzie unadhani inakuwaje
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mlimani TV Live Mahafari ya UD nimesikia wanatangaza hapa ukumbini Mlimani city kwenye Graduation. MAJIZI HAYO WACHA YAPATE COVERAGE YA VIBARAKA WAO TBC MXiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwakyembe siyo mwizi hata RA anajua
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Clouds tv nao wanaonyesha jamani!
     
  6. e

    emma 26 Senior Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jf ni kwajili ya chadema au? Maana kila mada ni kuhusu chadema ukiwapinga ndo basi wanaanza kukutukana,tuambie tujiondoe ambao hatuna chama
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kimbia fasta
     
  8. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Clouds wanajipendekeza tu kwa serekali,kwanza station yenyewe ni ya entertainment iweje inaingilia siasa.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ukiiba Kura na kuwa na Mafisadi kede kede kwenye baraza lako nani atakusikiliza. TV zinaonyesha kile ambacho watazamaji wanataka kuangalia hawawezi wakagilibiwa na huyu Mwizi kutoka Chalinze.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Wamekosa pesa ya kulipia baada ya pesa yooote kutumika kuwekea mabango yenye mvinyo wa zamani kwenye chupa mpyaa hhaaaaaaaaaaaaa
     
  11. K

    Kachest Senior Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afterall sura ya JK haina mvuto tena, ukiongeza na watu wanavyoichukia ccm ndo kabisa, hata kama wanaonyesha live watazamaji ni wachache hawana muda
     
  12. E

    EDOARDO Senior Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana wamesusa kweli, na inawezekana pia hawakupata taarifa mapema hivyo wakaendfelea na vipindi vyao kama kawa. Pia si unajua mvuto umepungua? Chema chajiuza, kibaya............................:target:
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Sasa hii inauhusiano kani na thread? Si ungeanzisha thread yako? Madenti tunafeli pepa si kwa kutokuwa na akili bali kwa kutoelewa maswali, unaulizwa hivi unajibu vile! Kaaaaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli!
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ukitembea na mwizi na wewe utakuwa mwizi!
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180

    .
    U're a member to a certain organisation bana! Are U a roman catholic, lutheran, anglican or...?
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Walialikwa!!!!!!!!!!!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Labda serikali haikuwa na pesa ya kulipa kwa vituo vingine zaidi ya TBC1
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wasusisie vipi hao bootleakers akina Masako , Barian , et ak
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Hana mpya..JK kwa sasa tunasubiri utendaji wa serikali mpya!!!
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Clouds nacho ni kituo!!!! Alikuwa anatangaza nani, kibonde????? Hilo jina lina uhusiano sana na mwenye jina. Waliompatia jina kama ni tangu utotoni basi ni lazima wawe ma genious.
     
Loading...