Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo vya mafuta vyagoma kuuza mafuta Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Nov 4, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Vituo vya mafuta jijini mbeya vimegoma
    kuuza mafuta aina ya Petrol sababu ya
    kupinga hatua ya EWURA kupunguza bei
    ya mafuta kuanzia leo wakidai ni hasara
    kwao sababu wenyewe walinunua kwa
    bel kubwa iweje leo wauze kwa bei
    ndongo wameomba wapewe angalau
    siku kadhaa
    kumalizia mafuta waliyonayo sasa katika
    vituo vyao
    Baadhi ya wananchi waliobahatika kupata
    mafuta katika kituo cha ORXYambacho
    kilikua kinauza lita tano tano kwa kila
    mmoja
     
  2. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbeya ndo nchi gani hiyo, Siye tuko huku Dar nchini Tanzania na mafuta ya kumwaga ila pesa tu za kununua hayo mafuta kuweka kwenye gari zetu hatuna ndo mana tumepack gari mahome.
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kuna kundi limejikusanya hapa uhindini wanataka kuchoma sheli. Ntawajulisha zaidi yanayojiri
     
  4. P

    POLITE MAN Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIO MBEYA PEKEYAKE TANGA NIMEAMBIWA WAMEGOMEA KUUZA PETROL KWA ZAIDI YA WIKI MOJA SASA , WAO WANAUZA DIZELI PEKEYAKE ISIPOKUA KITUO KIMOJA TU CHA GBP,
    WAKIAMBIWA WAPANDISHE BEI UTAONA KUANZIA SAA SITA USIKU ZIMEPANDA, WAKIAMBIWA WASHUSHE WANADAI WANAPATA HASARA, kwani hawa wamiliki wa vituo vya petrol wana nguvu kuishinda serikali kweli!!!!!
    mimi siamini hilo
     
  5. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Serikali ni watu na watu wenyewe ndo hao wenye vituo vya mafuta, au hujui hilo?
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Huku kusini nako jana nimenunua lita 3900 vichchoroni, labda mafuta yetu yakichimbwa pale mtwara bei itashuka pengine lita sh 40
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Serikali ikiwa legelege individual decisions ndo zatawala
     
Loading...