Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo vya mafuta /supermarket za patco zafilisiwa!! Na crdb bank

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani nimepita pale juu benjamini mkapa POSTA opposite na posta mpya nikauliza jamaa wamenda wapi supermarket yetu ninunue mahitaji nikakutana najamaa chini akadai we hawa wamefilisiwa na sasa mali zote za jamaa zinamilikiwa na bank ya crdb,,si hilo tu nkapita pale sinza nikiwa na kadumu changu nikamwuliza jamaa akasema kweli kunajamaa wameletwa wa crdb ndio wanasimamia hiizi sheli na supermarket na kudai mwenye patco amefungua kesi mahakamani akidai kubugudhiwa

    swali je wahindi wanakopa mamiliona wanarudi na kupewa billion sisi ni kitu gan kinatufanya tufilisiwe na hizi bank
    patco ni muunganiko wa vituo vya mafuta vya bpp airport/sinza kijiweni na mwenge pale kituon..hope riz 1 atakuwa anasikilizia jamaa wanauza lini aongze list yake ..haya yetu macho nasikia wanaotaabaika ni wale waliokuwa wakienda kupeleka vitu wanaambiwa njoo siku fulani alafu vitu vyao vimeisha awaonekani na mbaya zaidi alikuwa akipata airport anakulipa we wa sinza unaenmsumbua same akiona wa hapa tankibovu mdeni anamsumbua anachukua za sinza anaakupa wewe ulie kaa kimya ndio hivyo unadaiwa na wewe baanki ya crdb ..kazi kwelikweli
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    duh pdidy punguza ganja:sick: utakua mwandishi mzuuuri mtumainiwa wa J.F
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pdidy kuna kaharufu nakapata cz owner
    Kachoka siyo yule tuliyejuana ss hivi mizinga ya maji ya mende haiiishi
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ha ha ha!.... I get like that s'times!,...Diddy hueleweki.
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kweli. Yaani pamoja na uzoefu wote Pdidy anaandika kama ndiyo kwanza kahitimu kindergarten. Ni kama vile kuna vurugu fulani kwenye mawazo yake. Mada nzuri lakini kujieleza inakuwa taabu. Think first and communicate, you are supposed to be a great thinker.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    too late
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ............naona hakuna uhusiano wa akili zako na unacho andika !:sick::horn:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nikiandika nakuwazawewe ma dear hapo ni shida tupu!!
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmiliki wa PATCO ni nani?
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Who is Pdidy???????. CV please
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilipita kuchungulia tuu. Ntarudi baadae pakieleweka!!!!!!!!!
     
  12. K

    Karry JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah hii kali sasa hao wazalendo wanaodai ni muhimu kufuatilia chao mapema
     
Loading...