Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo vya kupigia kura vinafungwa saa ngapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The King, Oct 31, 2010.

  1. T

    The King JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi vituo vya kupigia kura vinatakiwa vifungwe saa ngapi? Nimesikia katika TV channel moja kwamba vinafungwa saa 10.00 jioni. Kwa maoni yangu ni mapema mno na sioni sababu yoyote kwanini visifungwe saa 12.00 jioni.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama uatakuwa kwa line mida ya sakumi naona utahudumiwa.
    Ivi haujui kuwa tukimaliza 6pm tanesco wakikata umeme itakuwaje?
    Kheri mwisho iwe sakumi tuu
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni saa kumi ndio. Huo ndo utaratibu uliowekwa toka mwanzo na sidhani kuna uwezekano wa kubadili hilo.
    Atakayekuwepo kituoni kwa muda huo atapiga kura lakini atakayekuja baada ya hapo ple zake, atakuta njagu kasima nyuma ya mtu wa mwisho.
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimbia sasa kama bado hujapiga kura
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nimepiga mapema kabisa ila kwa idadi ya wapiga kura 19 millioni na wengine hawajaona majina yao hadi saa hizi pamoja na kuwa walifika mapema kabisa vituoni kwao, kufunga vituo hivyo saa 10.00 jioni naona si sawa kabisa.
     
Loading...