Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo vya kuandikisha wapiga kura vitafunguliwa lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Konakali, Jun 1, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa dalili za harakaharaka, kuna kila ishara ya kwamba huenda uchaguzi ukaitishwa kabla ya wakati...! Swali langu ni kwamba, je kwanini NEC wasifungue vituo kwa ajili ya watu kujiandikisha ili wapate kuwa tayari kupiga kura wakati wowote?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    haHAHAHAH...unatafuta bifu eeh!????
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha!kelele za jamvini lakn watu hawapg kura,walojiandikisha tu wenyewe hawapg kura.
     
Loading...