Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vituo vya kazi kada ya afya.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by asakuta same, Jun 21, 2013.

  1. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2013
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,076
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  2. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 63
    Wametoa hadi za uuguzi?
     
  3. MTALIMBO100

    MTALIMBO100 Member

    #3
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona za maafisa mazingira tu na si za madaktari na wauguzi. au ndo hizo tuu???
     
  4. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,365
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 63
    Wametoa hadi za uuguzi?
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 7,490
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 113
    zote,andika jina pale kwenye serch utaona
     
Loading...
Similar Threads - vituo kazi kada Forum Date
Kubadilishana vituo vya kazi kada afisa mifugo Nafasi za Kazi na Tenda Sunday at 9:04 AM
Kuhusu kubadilishana vituo vya kazi Nafasi za Kazi na Tenda Feb 19, 2016
Laboratory technician kubadilishana vituo vya kazi Nafasi za Kazi na Tenda Sep 15, 2015
Kada ya Afya: Wenye uhitaji wa Kubadilishana Vituo vya Kazi Nafasi za Kazi na Tenda Jul 22, 2014
Kubadilishana vituo vya kazi, Kada ya Kilimo Nafasi za Kazi na Tenda Aug 2, 2012

Share This Page