Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vituo vingi dar havina ,mafuta,kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by davidmimbi, Nov 2, 2010.

  1. d

    davidmimbi Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pita maeneo kadhaa ya sinza ,ni vituo vichache sana vinauza mafuta. Pita vituo vya BP, hawana mafuta. Wanaogopa uchaguzi au?
    Acheni woga maisha yaendelee kama kawa. Chadema weraaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...