Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo 55 zaidi zimeongezwa kinyemela - arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kurunzi, Mar 21, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hili la vituo zaidi 55 kuongezwa na tume kinyemela si la kulinyamazia lazima cdm wahakikishe wanalifuatilia kwa karibu kulisemea majukwaani haitoshi.

    source. itv
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimesema chadema wajipange kulinda kura za nassari.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm are crooks!!!
    Mkiwaacha Mtashangaa watakachofanya!! Hawana Aibu!! Wezi wa mchana, wahuni wasio na adabu Hawa!!!
     
  4. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wanatakiwa kujiridhisha kabisa inawezekana magamba wameshacheza na daftari kwa msaada wa tume. Mfa maji kweli hakosi kutapatapa.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kunamuhimu wa kujua kilakitu kilipo mapaema na na wapigakura wa kila kituo.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm wamekubali kushindwa,kilichobaki ni kundi la wahuni wanataka kuharibu uchaguzi.kama unabisha muulize sendeka na wazee wenzake.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vituo gani nyie hata uchaguzi bado mnaanza kulia lia hovyo au ndiyo mnaanza sababu.
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jaji Lubuva unawajibika kutoa maelezo yasioacha maswali katika akili kwa umma wa Tanzania kuhusu hili la vituo bandia 55 kule Arumeru Mashariki.

    This is a very serious allegation leveled against the badly dented electoral body that you are currently leading.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida siku zote vituo vya kupigia kura hupangwa siku nyingi sana kabla ya siku ya uchaguzi.

     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona kwa hili tume ipelekwe mahakamani kabisa endapo utapatikana ushahidi wa kutosha maana kwenye uraia walifumba macho.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Ingelikuwa ni busara pia na ile orodha ya wapiga kura zikabandikwa mapema ili wapiga kura waweze kuelewa na kutambua kama wapo kweli ama la kuliko kusubiri dakika za lala salama na mambo yashaharibika
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wamezidiwa mpaka basi!
     
  13. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili la vituo hewa msifikiri ni utani. katika uchaguzi mkuu 2010 Msimamizi wa uchaguzi - Babati, Manyara (Mkurugenzi wa Wilaya Babati) aliunda vituo hewa viwili na kufuta kituo halali cha katika kata moja inayoitwa Madunga. Wakati wa kesi ( inayoendelea hivi karibuni) alipohojiwa alijifanya bubu.
     
  14. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CDM nawaomba msibaki tu katika suala la kupiga kampeni bali mfuatilie sana hilo la vituo hewa maana hilo huwa linafanyika kwa ustadi mkubwa sana.
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA waanze kudai mapema majina yabandikwe kwenye vituo. Hawa NEC wanaweza kurudia mchezo mchafu wa uchaguzi 2010 kwa kubandika majina kwenye vituo tofauti na pale alipojiandikisha mpiga kura. Mtu unafika kwenye kituo chako unakuta jina hakuna na hujui liko wapi.

    Majina yabandikwe ili kila mpiga kura ajue moja mapema.
     
  16. O

    Original JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Patachimbika, hakuna kuiba wala kuchakachua kura.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ukicheka na kima utavuna mabua
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm maji ya shingo.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Patachimbika huku umejificha kwenye laptop.
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wajipange na wajue mapungu ya wakati uliopita waongeze vijana wa wakwenda kwenyekituo kuimarisha ulinzi.
     
Loading...