Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo 55 Hewa Vya Kupigia Kura Arumeru Mashariki Vyafungwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ndallo, Mar 30, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hatimaye vile vituo 55 na zaidi vilivyokua vimepandikizwa na CCM na baada ya hapo CHADEMA kuvishtukia hatimaye vimefungwa! Hii ni baada ya chama cha Demokrasia na Maendeleo kutumia makamanda wao kuutokomeza mchezo mchafu! Nitaendelea kuwaabarisha wapenda Demokrasia ya ukweli.

    SOUCE: Kitatiti - Arumeru Mashariki!
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa kamanda futilia zaidi na wale mamluki wa kuletwa toka Musoma wana mkakati gani??????????

     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,241
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    tupe mambo mkuuu... ushindi ni lazima Arumeru mashariki. pipozzzzz powerrrrrr
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hao kazi yao ni kuteka na kuua mlipaji wao Wassira
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    endelea kutupa update mkuu
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wanahitaji kikosi maalum kutoka unga ltd.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenichekesha sana,eti mlipaji wao ni Wassira,kwa nini awe yeye?
     
Loading...