Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko; Wauwaji wa Mtalii walikamatwa ndani ya 24 hrs kwann Olimboka inaenda wiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 3, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hapa ndo nazidi kuitia mashaka serikali ya CCM hivi mbona haingii akilini?

    Mtalii aliuwawa serengeti serikali ikahamia serengeti na wauwaji wakakamatwa ndani ya masaa 24

    Kwa Dr. Olimboka tunaenda kuimaliza wiki bado kimyaaa hata wale watu wawili aliokuwa nao siku ya tukio hatujawasikia kunani ndani ya kapuuuuuuu?
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wale wafungwa waliotakiwa kubambikwa kesi wamekosekana?
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena kweli kabisa wanatafutwa walio shiba wenye mwonekano wa kibaunsa
     
  4. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kila mdau wa haki za binadamu anashangaa, lini mtuhumiwa akajichunguza mwenyewe ategemewe kutenda haki?ni nani anaweza kujichoma kisu tumboni, wakati anajua maumivu yake?hakuna asiyefahamu kuwa sumu huwa haionjwi.haiwezekani serikali ijipake kinyesi, maanake ikifanya hivyo ni lazima ipigiwe kura ya maoni ya kutakuwa na imani nayo.Kumbuka, serikali hii hii, ilisaini mkataba na kuridhia uhifadhi wa haki za binadamu .Hivyo kuwatambua na kusema hadharani waliofanya hivyo, ni serikali kujiondoa madarakani.Asilani ,serikali haitafanya hivyo , na kama itafanya hivyo, itakuwa kiini macho, taarifa yake haitakuwa ya kweli.dawa ya uchunguzi huu ni kuunda tume huru.
     
  5. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hata wale walioua pale Igunga, waliokata wabunge pale Mwanza bado............waliomwekea sumu mwakyembe bado pia.......hata walioua na Zombe mahakama iliamuru kuwa akatafute muuaji halisi bado.
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa jinsi nionavyo mimi hakutakuwa na tamko lolote la serikali juu ya yaliyomkuta Dr. Uli, ila njama zao za kummalizia zikifanikiwa hapo watatoa tamko na tume yao kufanya kazi, kwani wenyewe wanajua kazi iliyopo ya kufanya uchunguzi wakati mtu aliyefanyiwa unyama na wao wenyewe serikali yupo hai.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa hili la Ulimboka nasubiria sijui serikali itakuja na "SINGO" ipi.Kuna mambo yanakera sana nchi hii
     
  8. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hii serikali ni chinjachinja na kikubwa ni matumizi mabaya ya usalama wa Taifa na vyombo vya Dola.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hao wanaojiita kwenye blue hapo wamebaki jina tu siku hizi, kwa wenye kumbukumbu nzuri watakubaliana nami kuwa hao jamaa walikuwa wazalendo enzi za Nyerere.Hata kama kulikuwa na mapungufu lakini walijitahidi kupambana na waliotumia madaraka vibaya.
     
Loading...