Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Zembwela!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndyoko, Feb 27, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Eti anadai tabia za watanzania ni kama 'mtu kashika njiti ya kibiriti kulia halafu kushoto kuna ganda lake'. Kwamba mtu ukijitusu tu, wamekuwasha. Aliendelea kudai kwamba tabia hii imechangiwa zaidi na 'kuchoka' kimaisha.

    Hivi ni kweli hali hii inachangiwa na uchovu wa maisha au ni ucgungu wa watu kuona umasikini unaendelea kuwaelemea watz wengi?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Ngoja nijiulize kwanza!
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    :A S embarassed:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    zembwela ni nani?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    si tu ni nani habari yenyewe imekaa kihoja zaidi aisee...
     
Loading...