Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya waheshimiwa mmh!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Oct 11, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Awali nikidhani ule ukorofi wa wale wabunge maarufu kwa MIONGOZO na TAARIFA kule mjengoni, kwamba ukorofi wao huishia kulekule kumbe sivyo.

    Hivi karibuni waheshimiwa wa kutoka kambi ya upinzani rasmi bungeni, wakiwa Hotelini mambo yakawa kama hivi.

    Wenje :-
    Mwongozo wa mwenye hoteli,
    nasema hivi , chumvi haitoshi kwenye samaki, na viazi vilikua havijaiva sawasawa!.

    Mnyika :
    We mwenye hoteli, Taarifa!
    Huu mchuzi unaonekana wa jana!
    Siungi mkono hoja ya sie kulipia chakula hiki .

    Tundu Lissu :
    Mwongozo !
    Mi niliagiza kuku wa kienyeji , nimeletewa kuku wa kizungu, heshma gani hii, haki ya Mungu silipi ! (huku akigonga meza).

    Zitto :
    Taarifa !
    Nasema kwa kifungu 14 mabano 6 fasili 7 Tume iundwe mara 1 , kuchunguza kama kweli huu ni mchele wa Mbeya kama unavyodai, na ole wako ikutwe ni wa Kilombero!
     
  2. P

    PAULO WA MSALABA Senior Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh. UONGO MTUPU.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mkuu umeikopy somewhere, ishaletwa hapa!
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Iliwekwa kule jukwaa la Jokes
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu Judgement unaniangusha kama umecopy hii..kama huja copy we ndiyo mmiliki nini wa hiyo hoteli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,174
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ahahahaaaaaaa, hii nimeikubali!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mchina wangu haina Like,ningekugongea.
     
Loading...