Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya wa sudan

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Dec 16, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG] jamaa kaamua kujinyofoa kwenye umoja wa sudan

    73198_445967152990_574937990_5294319_3541732_n.jpg [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona kasahau damu yake inayomwagika kila kukicha?
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hii ndio nini?
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mnamo januari 11 2011 wananchi wa sudan ya kusini watapiga kura (referendum) kuamua kama wajitenge na wenzao wa kaskazini au waendelee kuwa katika government of national unity (gonu)
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WaZeni nao wajitambalie tu kwenye muungano tubaki na Bongo yetu.....
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    akijinyofoa damu yake haitamwagika tena.
     
Loading...