Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya W Bush huko Beijing!!

Discussion in 'Entertainment' started by Susuviri, Aug 13, 2008.

  1. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    PREZ KICHAKA AKIWA ANAENJOY THE OLYMPICS GAME... JE MR PREZ ALIKUWA AMESHAPATA KIDOGO? LOOKS DRUNK TO ME!!!!
    [​IMG]
    Please note Laura alivyoamua ku-ignore na ku-save

    Katika event nyingine, Barbara alianza kuchukia mapema, babake anawaumbua sana
    [​IMG]

    Hapa binti ndo kabisaaa amekereka
    [​IMG]

    Imebidi sasa Laura aingilie
    [​IMG]

    Hapa sasa familia imesha-resign wamekubali hali... habari ndo hiyo
    [​IMG]
     
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha mimi nilivutiwa na zile picha yuko na wachezaji wa Volleyball inaonekana Dubya aliienjoy sana.
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii Kali! Bush ameshakuwa bwege 100% naona hata handlers wake wamemkimbia, amebaki Laura peke yake... na yeye pia amesha-give up. Haya Mr Prez, ndo nini hii sasa?
    [​IMG]

    Alafu sijui alidondoka wapi, lakini naona hana hata habari kwamba ameumia yuko mesmerized na mabinti... hii kazi kwelikweli
    [​IMG]

    Haya sijui vituko gani vitaibuka tena!
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hivi Bush bado yupo Beijing? Anyone? Maana naona tutaenjoy sana picha zake.
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  6. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Lakini unajua inatisha! Yaani NUmber 1 of the most powerful nation ni mbumbu hivyo! No class! Kumbe ndo maana uchumi wa dunia nzima inasuasua! Afadhali angemwachia Laura aendeshe nchi!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Kinywaji kimemkolea barabara, hana wasiwasi kabisa anajua kabakisha miezi 5 tu kabla ya kumaliza awamu yake ya pili. Ataacha kauvurunda uchumi wa US na reputation yake duniani.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 13, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Na wewe bana...sasa ku-have a good time na umbumbumbu vinaendana vipi? Mwenzako alikuwa huko kufurahia wewe unataka awe serious muda wote....wee vipi bana? Hebu mwache conservative hero wetu wewe......mfuate Edwards huko na baby mama skendo yake...
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Wewe unajua maana ya mbumbumbu? hivi haya ya uchumi wa dunia nzima unasuasua yanatoka wapi unaweza kufafanua?
     
  10. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Mindset yako ya ubongoni kwako ipo "ki bongo bongo"; mwenzio Bush yupo liberal kwa hiyo, ni Westerner! Wewe wale wanawake walivyomwinamia kinyume nyume na alivyo wakumbatia basi hiyo akiri yako ishafikiria negatively! Hivi hujawhai kwenda kule beach zetu ukakumbatiana ka watu kama hivyo? Please wash your thinking!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Aug 13, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Mwanamume yeyote rijali angefurahia kuwa katikati ya totoz kama hizo....huyu Susu sijui vipi....
     
  12. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Miafrika Ndivyo Tulivyo!!
     
  13. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Susuviri,
    Olympic is equally important as politics and economy; Chinese invested about USD 40 billion for olympics; iimproved all city of Beijing infrastructure.
    An important question to ask yourself: How we as Tanzanian are learning [how] to exploit the spirit of olympics! Those Medals, gold, silver and bronze; why we as a nation are not exploiting such opportunity; we are watching games which do not involve us. We cannot even run, weight lift, swim etc etc!
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijaona tatizo lake..ameamua kuenjoy, ambapo pia inaongeza morali kwa wawakilishi wa nchi yake na ndiyo maana wanazikong'oli hizo gold medal kinoma.
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hmmm inanikumbusha ile picha ya JK na miss fulani IKULU watu walishikia bango oooh badala ya kufanya kazi anapiga picha na miss mara hivi...
    Ila inaonekana Dubya aliienjoy sana na aliyedesign hizo volleyball uniform za timu ya wanawake abarikiwe.

    Wakati yote hayo yanaendelea Georgia ilikuwa inashindiliwa mabomu lol...
    Susuviri Dubya alirudi Washington jana.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wabongo ndo tulivyo wao walitaka awe amenuna hadi kwenye michezo sasa nini maana ya michezo??hawajui hao maana ya michezo.
     
  17. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    president has to be fun sometimes!! i like it
     
  18. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #18
    Aug 14, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Pamoja na mapungufu yake kama binadamu, Bush ameonyesha ukomavu wa hali ya juu kutetea bila kuyumba anayoamini kuwa ni sawa k.m.

    1. Amepiga vita ushoga bila kuogopa athari kwa mwanasiasa yeyote kudiriki kufanya hivyo na hasa Marekani.

    2. Ametetea ufamilia si tu kwa kuongea lakini kwa kuonyesha na kuwa mfano bila kuhusishwa na kashfa kama waliomtangulia.

    3. Pamoja na matukano na dharau dhidi yake, ameendelea kuchapa kazi na kupambana na bunge "hostile" bila kusita wala kuyumba.

    4. Amefanya maamuzi mazito ambayo yataacha historia siku nyingi baada ya yeye kuondoka.

    5. Hakuruhusu uzito wa kazi na maamuzi kumfanya akose muda wa burudani kila ilipowezekana iwe Afrika au China kama anavyoonekana kwenye hizo picha.

    7. Ameweka historia ya kutoa nafasi za juu na nyeti kwa weusi katika serikali yake zaidi ya maraisi waliomtangulia

    8. Kwa huo utendaji wake ameweza kujizolea maadui lukuki ndani na nje ya Marekani kuliko kiongozi mwingine kabla yake.

    9. Ameweza kuyeyusha nguvu walizokuwa nazo "Hollywood" Na "Mafia" katika ku"influence" siasa za Marekani.

    10. Wakati ameweza kumtoa Saadam Hussein pangoni, amefaulu kumwingiza pangoni Osama Bin Laden.

    Hakika nampenda Bush.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 14, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Weighlift? na lishe tuliyonayo ukijumlisha na genetics, we're just not suited for it.
     
  20. T

    The Truth JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2008
    Joined: Oct 21, 2007
    Messages: 618
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....and to think Bush gave billions of dollars in aid to Africa only to be lampooned in here.
     
Loading...