Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VITUKO vya vyombo vya habari, wagombea na punde na kabla ya kusomwa matokeo na utabiri wangu.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by William Mshumbusi, Apr 2, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    STAR TV- msoma magazeti aruka vichwa vya habari vinavyohusu matokeo ingawa picha zilimsuta. Mf. Mwananchi iliandika "CCM HOI ARUMERU MASHARIKI" kilirukwa
    Msimamizi asoma matokeo kwa kigugumizi kikubwa na kukoseakosea
    Mgombea wa CCM ala kona fasta hakusubiri kuhojiwa na vyombo vya habari.
    Star tv hawakulejea tena kutuletea matokeo usiku wala asubui kama walivyokuwa wametuahidi.
    Utabiri wangu. BAADA YA TIDO MUHANDO MAGAMBA KUMVAA DIALO na Watangazaji wa mlengo wa kati au mkurugenzi SAMADU HASANI WA star tv kwa kuwapa airtime CHADEMA.
    Kwa mara ya kwanza nazani na ya mwisho NASARI APEWA AIRTIME YA KUTOSHA TBC.
    Malini S. Ajilazimisha kucheka huku sura ikisomeka tofauti
    we umeona yapi?
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    safiiiiiii, walianza na Mungu wamemaliza na Mungu!, kudadadeeeek, Lusinde pigwa mimbaaaaaaaaaa, ccm pigwa mimbaaaaaaaaaaaaaa!.
     
  3. S

    Sambega Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aibu yake mkapa na mawaziri wa serikali ya kikwete. Bora nape aliyeota hili mapema.
     
  4. s

    sanabana Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina hasira na huyo Lusinde,anafundisha watoto matusi
    Amepanda matusi amevuna aibu,
    CDM ilianza na Mungu,inaendelea na Mungu
    Nani mpumbavu hapo?
     
  5. N

    Ngoksi Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viva chadema
     
  6. b

    babu mkubwa New Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Roho yangu imesuuzika kwa wamwaga matusi kugalagazwa chini!
     
  8. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nmeiona hii iliniboa kweli kweli
     
  9. M

    Malolella JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana wana Arumeru kwa uamuzi wenu. Hakika hamjakosea, tunawashkuru sana. People's....
     
  10. F

    Franklee Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pongezi kwa wapenda maendeleo wa chadema
     
  11. M

    MKUTANI Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli pamoja tunaweza peoplesssssssssssssssssssssssss.........p.......o........we............r...........
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Tuna social media, hatuhitaji media za kina Mengi. Wakati kina Ufoo Saro wanaangaika maporini, huku Mwanakijiji alisha-confirm results.
     
  13. ikuo

    ikuo Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mie roho yangu kwatu!
     
  14. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ni matokeo ya kutokuwa na tume huru. Tume ikitiwa mfukoni mwa serikali na chama chake haiwezi kufurukuta hata wakiambiwa walambe kinyesi.....bila Magwanda kuwa makini na kusimamia kura kwa staili ya 'ngunguri' na kupiga kelele kila faulo inaponukia basi huenda uporaji wa kihistoria ungetokea (nahisi hata hivyo lazima kuna uporaji umetokeas kwa kiasi fulani). Tusisahau pia mpasuko ndani ya Magamba ulichangia kwa kiasi kikubwa muanguko wao. pamoja na mbewembwe za 'umoja ' wao majukwaani usiku hao hao magamba waliokuwa wanalogana na kusalitiana. Baada ya muda si mfupi nina uhakika siri za kusalitiana huku zitafichuka na mpasuko utazidi na kuzidi kuchangia safari ya kwenda 'jehanam' kwa chama cha Magamba. Nadhani hii ndio itakuwa mara ya mwisho ya 'kikwapa' kuongoza kampeni za Magamba maana inaonekana kuwa nyota yake imefifia vibaya sana na hana jipya ila vijembe vilivyopitwa na wakati huku naye mwenyewe akiwa ni 'political liability' kutokana na uozo wa record yake ya utawala iliyojaa wizi na ufisadi wa kutisha. Hapana shaka anguko hili la kishindo la Magamba ni ishara tosha ya anguko baya zaidi la kitaifa na 'impact' yake itatetemesha chaguzi zingine zijazo na hata uchaguzi mkuu wa 2015. watu wameshaonja maana ya uwezo na nguvu ya kura zao kujiletea mabadiliko na wanajua utamu wake. Hofu imeisha na ujabari umeshamiri na vijana wameanza kugundua kuwa nguvu ya maandamano itahitimishwa tu kwa nguvu ya kura; kujiandikisha na kutunza shahada zao kufuatilia na kujielimisha kuhusu haki zao na maendeleo ya nchi kwa ujumla na kukipigia kura za ndio chama cha Magwanda ifikapo 2015 (ikiwa bado kitakuwa kinakidhi sifa za chama bora).
    Kwa mtindo huu nina ukakika minyororo ya utumwa, umasikini, ujinga, na uzezeta uliokuwa umeanza kushamiri katika nafsi zetu na nchi yetu itaweza kumomonyolewa na kunyofolewa na wale wote waliotusababishia shubiri hii ya kudhalilika watashughulikiwa ipasavyo kwa kutumia 'nguvu mpya ya uma' itakayokuwa imeratibiwa na katiba mpya
    Mungu ibarilki Tanzania na watoto wake
     
  15. G

    George Focus Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume tumemaliza kazi. CCM kwishineeeeeeeeeeeeeeeeeee!! Mtajiju, hii ni funzo kwenu kwa 2015. Nguvu ya uma daima itashinda. Pongezi kwa wana arumeru. Watanzania tuamke kutetea taifa letu.
     
  16. O

    Omtata Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUYO LUSINDE NDO NANI? MBONA ANAPENDA SANA MA2C? AKAWAOMBE RADHI WAZAZI WAKE (KAMA WAPO)
    KUONGEA MATUSI HADHARANI KUNAONYESHA ALIVYO LELEWA.
    NAMZOMEA LUSINDE:A S-cry:
    SIKILIZA KWA MAKINI USHAURI HUU KWA SISIEM :yell:
     
Loading...